Tập Lái
28/9/18
1
2
3
38
mình cũng ghi rỏ lần đầu mua xe với lại đang mong được lấy xe sớm mà . chứ giàu thì đã ko vào mit nói đâu . riêng xe thấy đẹp 7 chổ rộng đủ 7 người , an toàn thì chạy ẩu kiểu gì cũng chết thôi , xe ko quá mạnh vì học lái xe ra tới giờ 6 năm chưa chạy mà cái bằng gần hết hạn . mình ko cuồng mít vì lần đầu vào diễn đang oto chứ hồi giờ tìm hoài mới thấy có con xe rẻ đẹp thế này
Mình phải đăng ký tài khoản để comment cho bác , mình cũng giống bác thấy con X phù hợp với gia đình mình nhà mình có 5 người ( 2VC+3 bé) chủ yếu xem thực tế khi xe về chạy ra sao mình quất. Mình còn đang học thi bằng lái xe nên chắc qua tết mới lấy được . Thật sự cảm giác nghĩ đến khi được mua con xe đầu tiên trong đời hồi hộp mong đợi. Mình năm nay 33 tuổi rồi mà chưa được cầm vô lăng xe bao h đi học lái xe mới học lý thuyết không phải ai cũng có điều kiện ngay như bản thân mình. bố mẹ đều ở nông thôn học đại học làm thuê đủ kiểu mới xong 5 năm đại học . Ra trường cầy trả tiền vay mua xe máy , vay ngân hàng khi học đại học, hỗ trợ bố mẹ.... rồi lấy vợ, mua nhà . Đến tận giờ mới đi học lái xe có cơ hội mua cái xe phục vụ gia đình mình cũng là biết cảm giác lái xe ô tô nó ra làm sao .

Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
EM chỉ quan tâm đến 1 điều duy nhất,trong 3 xe này thì xe nào an toàn nhất đạt chuẩn 5 sao của EURO NCAP vậy bác:(hic
Mấy con xe này là xe bình dân dành cho thị trường đang phát triển, an toàn ASEAN NCAP có chưa mà bác đòi EURO NCAP. :p

Hạng B1
7/4/17
81
58
18
32
EM chỉ quan tâm đến 1 điều duy nhất,trong 3 xe này thì xe nào an toàn nhất đạt chuẩn 5 sao của EURO NCAP vậy bác:(hic
EURO NCAP thì bác phải tìm BMW, MERCEDES, AUDI mới đúng chứ nhỉ :p:p:p