Các bác sẽ chọn xe nào?

• Toyota Camry mới

Bình chọn: 21 35,0%
  • Honda Accord mới

Bình chọn: 39 65,0%

• Total voters
    60
Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Doanh số phụ thuộc giá bán và marketing, hâu như ko phụ thuộc nhiều vào mấy cái thông số trên catalogue. Ngoại trừ Oser đi mua xe :D:D:D

Hạng B2
12/12/11
351
297
63
Accord thua thế rõ, tự nhiên đem máy + hộp số của civic lên, trong khi Cam đã chơi tới số 8 cấp rồi, máy cũng mới nữa.Accord rõ ràng không có chất riêng, trong khi toy nó rành mạch giữa các phân khúc

Hạng D
18/3/15
2.024
754
113
36
Ngoại thất thì Camry nhìn giống Cerato quá ( nhất là phần đuôi và đèn ). Về hộp số thì Cam hơn Acc. Nhưng về độ bốc và tiết kiệm xăng thì Acc ăn đứt Cam. Và quan trọng hơn hết là giá...2 anh này đều ăn dày ( tư tưởng thống trị độc tài ). Thêm tí làm em Bim có vẽ ok hơn nhỉ?
C-Class cũng ngon đó bác :v

Hạng C
24/1/12
554
448
63
Định mệnh.
Thân gửi các bác mua Camry nhập Mỹ, tiền đó đáng ra phải mua được chiếc Lexus ES.
Thân gửi các bác mua Lexus ES, xe của bác ở Mẽo chỉ ngang chiếc Mer C, vốn dĩ sắp tới đây rẻ hơn cả Camry Thái.
Đắng lòng thay cho những fan Toy chân chính bị thịt luộc...

Hạng B1
7/11/18
50
1.162
83
34
Định mệnh.
Thân gửi các bác mua Camry nhập Mỹ, tiền đó đáng ra phải mua được chiếc Lexus ES.
Thân gửi các bác mua Lexus ES, xe của bác ở Mẽo chỉ ngang chiếc Mer C, vốn dĩ sắp tới đây rẻ hơn cả Camry Thái.

nói ngu quá

sao chú ko sang bên Mỹ mà sống đi, xách súng chạy lên thành ủy bắn vài phát rồi hô tôi ủng hộ nhân quyền

đảm bảo là dc cấp thẻ xanh sang mỹ ngay, sang đó tha hồ mà mua xe giá rẻ

Hạng B2
26/5/16
299
253
63
Định mệnh.
Định mệnh là gì vậy bác?
Dùng đồ thì Mec C có vị gì, tối thiểu dùng Mec E, Lex GS, Bim 5 coi là được nhãn và chất.
Cam/Cọt nó có vị thế riêng của nó. C có sang cũng chỉ là đứa bé con nhà trọc phú.

Hạng B2
14/12/14
325
309
73
35
Tiền ít đòi nhiều đâu ra ... tầm tiền này... hay hơn nó... thế thôi..