Các bác sẽ chọn xe nào?

• Toyota Camry mới

Bình chọn: 21 35,0%
  • Honda Accord mới

Bình chọn: 39 65,0%

• Total voters
    60
Hạng C
17/8/18
735
348
98
Định mệnh.
Thân gửi các bác mua Camry nhập Mỹ, tiền đó đáng ra phải mua được chiếc Lexus ES.
Thân gửi các bác mua Lexus ES, xe của bác ở Mẽo chỉ ngang chiếc Mer C, vốn dĩ sắp tới đây rẻ hơn cả Camry Thái.
Đắng lòng thay cho những fan Toy chân chính bị thịt luộc...
Bác đọc thông tin nào nói Lexus es sắp tới đây rẻ hơn camry thái vậy bác?

Hạng D
15/5/14
3.112
2.019
113
Bay Area ,Norh California, USA
Accord thế hệ thứ 10 có GDI, t động cơ ăng áp nên đảm bảo xài 1 thời gian bà con sẽ phải mod oil catch can để giảm thiểu muội cacbon đóng ở intake valve còn không 1 thời gian xe sẽ lên đèn check engine line, lỗi missfire.
Trong khi Camry xài động cơ dùng cả 2 hệ thống phun xăng vô cổng và GDI nên intake valve luôn được phun xăng nên sẽ không có hiện tượng muội cacbon bám nên không cần phải mod chi cả

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Hai con này thì Cam bán chạy hơn. Tuy nhiên với giá tỷ 6 thì mình xin phép nhảy qua Mer, Bim cho nó đẳng cấp. Chơi chi mấy em này mang tiếng tiền tỷ.
Đi xe tiền tỷ mà mang tiếng??? Bác ham đẳng cấp thì đó là chuyện của bác, người ham giá trị cốt lõi thì cũng là chuyện của người ta nha bác.

Hạng C
17/8/18
735
348
98
Đi xe tiền tỷ mà mang tiếng??? Bác ham đẳng cấp thì đó là chuyện của bác, người ham giá trị cốt lõi thì cũng là chuyện của người ta nha bác.
Nếu người nào tiền ít mà lại thích đi xe sang nên phải cân đo đong đếm thì chỉ thêm mệt người thôi. Khổ!

9/5/16
4.032
4.182
113
Bình Phước
Ờ, cốt lõi vãi đạn, động cơ cũ, option nghèo nàn, túi khí bền, cốt lõi ghê luôn á. Riêng về giá trị cốt lõi mà chê xe Đức vs tâng xe Nhựt là bik zồi nha.