9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Toyota là hãng số một thế giới đúng rồi.
Đi trước có lợi thế cạnh tranh cộng thêm chiến lược đúng đắn.
Công ty mẹ có nhiều tiêu chuẩn áp dụng cho nhiều thị trường.
Tất nhiên Toyota vn (hay tất cả các hãng xe) phải ráng giấu thông tin bất lợi.
Năm nay, Toy chỉ xếp số 2, sau Mercedes rồi cụ ơi. Chắc giờ mọi người quên vụ kiện anh Tạch vác đơn nói về những sai phạm của Toy Vn rồi. Vụ đó cũng lùm xung lắm, cuối cùng toy Vn thua. Sau đó vẫn sử dụng a Tạch nhưng đưa ra làm giao xe, k cho làm khu kỹ thuật nữa. Nếu ảnh làm kỹ thuật, k biết còn khui ra bao nhiêu chuyện Toy Vn làm sai so vs thiết kế của Toy Nhật bản nữa. Nhưng mình thấy vụ khung của Altis hàn bằng con người, đẩy trên giá đỡ còn thua giá đỡ của xưởng Tôn thì thấy nãn toy vn rồi. Hèn gì toy nhập ngon hơn toy lắp ráp cả vạn lần

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Ôi cái định mệnh, bác chém còn mạnh hơn bão số 9. bái phục
Em chém gì bác? Có sao em nói vậy thôi. K phải tự nhiên mà nhà máy của Toy ở vn sắp phải đóng cửa đâu. Chuyển hết qua nhập khẩu. Nguyên nhân 1 phần ở nhà máy chưa đáp ứng yêu cầu của hãng mẹ

Hạng C
24/8/13
526
760
93
Vũng Tàu
Thiển cận, altis việt nam đang ăn mày danh tiếng của corolla trên thế giới thôi. K phải tự nhiên mà toy phải sử dụng công nghệ của mazda trên phiên bản cao cấp của nó. Điều đó có nghĩa cao cấp của toyota mới bằng phiên bản thường của mazda
thôi đi ông nội ơi, ông cuồng mazda thì nói luôn thì còn dễ nghe. Lấy Altis Vietnam ra để so với tên tuổi Corolla trên toàn cầu thì ông mới là thằng nên tự vả vô mỏ mình đó ông nội :D

Hạng C
24/8/13
526
760
93
Vũng Tàu
Em chém gì bác? Có sao em nói vậy thôi. K phải tự nhiên mà nhà máy của Toy ở vn sắp phải đóng cửa đâu. Chuyển hết qua nhập khẩu. Nguyên nhân 1 phần ở nhà máy chưa đáp ứng yêu cầu của hãng mẹ
Cha nội này cuồng Mazda nói chung và cuồng Mazda 3 nói riêng bác @MrOZ ơi :D

Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Xe đẹp. Chiếc thứ 2 sau Camry được chuẩn lại toàn cầu.

• Like
Reactions: huycar
Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Cha nội này cuồng Mazda nói chung và cuồng Mazda 3 nói riêng bác @MrOZ ơi :D

Chính xác là ẻm bị virus anti Toy ăn vào não bác ợ.
Cả tập đoàn Mazda hơn chục mẫu xe có tổng doanh số chỉ hơn được mình con Corolla một chút.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: huycar
Hạng C
24/8/13
526
760
93
Vũng Tàu
Ngu, Toyota chuyển sang nhập khẩu để hưởng lợi từ chính sách thuế xe nhập từ Asian, thánh phán quá cha nội ơi. :D

Hạng C
24/8/13
526
760
93
Vũng Tàu
Năm nay, Toy chỉ xếp số 2, sau Mercedes rồi cụ ơi. Chắc giờ mọi người quên vụ kiện anh Tạch vác đơn nói về những sai phạm của Toy Vn rồi. Vụ đó cũng lùm xung lắm, cuối cùng toy Vn thua. Sau đó vẫn sử dụng a Tạch nhưng đưa ra làm giao xe, k cho làm khu kỹ thuật nữa. Nếu ảnh làm kỹ thuật, k biết còn khui ra bao nhiêu chuyện Toy Vn làm sai so vs thiết kế của Toy Nhật bản nữa. Nhưng mình thấy vụ khung của Altis hàn bằng con người, đẩy trên giá đỡ còn thua giá đỡ của xưởng Tôn thì thấy nãn toy vn rồi. Hèn gì toy nhập ngon hơn toy lắp ráp cả vạn lần
Hết Mazda giờ ảnh chuyển qua Merc luôn kìa anh em ơi, cuồng quá hoá đuối lý :D

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Hết Mazda giờ ảnh chuyển qua Merc luôn kìa anh em ơi, cuồng quá hoá đuối lý :D
đã ngu còn tỏa ra nguy hiểm, tưởng hiểu biết lắm, ai ngờ chỉ là anh hùng cào phím. thôi lượn, tốn thời gian chả được cái mịa gì. tưởng chao xám chứ ai có ngờ đâu chao trắng lại k có nếp nhăn.