thienphuctrans nói:
mua gà con ở đâu vậy bác? Em cũng thích nuôi mà không biết mua ở đâu.
Gà gì em hok bít nhưng Gà Thái thì bạn em cho,hi hi .Gần đẻ òi ,khi nào có con (chắc nhanh mà)em hú tặng bác nếu bác thích.Còn vụ ăn thịt em hok ăn nên chả biết có ngon ko

Hạng D
24/8/06
1.286
8
38
53
Sai Gon
huythuyan nói:
thienphuctrans nói:
Gà gì em hok bít nhưng Gà Thái thì bạn em cho,hi hi .Gần đẻ òi ,khi nào có con (chắc nhanh mà)em hú tặng bác nếu bác thích.Còn vụ ăn thịt em hok ăn nên chả biết có ngon ko
hay quá ..E cũng thích gà Thái lắm .Bác cho e đăng ký 1 con nha ..thanks bác trước

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
huythuyan nói:
thienphuctrans nói:
Em mua mấy lần ngoài Lê Hồng Phong về nhà nuôi toàn bị chết hết. Nếu gà nhà bác hoặc bác nào đẻ cho em đăng ký mua một cặp nhé. Bác nào tặng em cũng xin nhận luôn.

Hạng B2
11/9/07
324
18
63
Chiện ngoài lề
F1racer nói:
huythuyan nói:
thienphuctrans nói:
Em mua mấy lần ngoài Lê Hồng Phong về nhà nuôi toàn bị chết hết. Nếu gà nhà bác hoặc bác nào đẻ cho em đăng ký mua một cặp nhé. Bác nào tặng em cũng xin nhận luôn.

Bác mua ngoài Lê Hồng Phong là bị thuốc chắc. Gía trên trời, nhuộm lông, thậm chí bị nối đuôi cho dài, ở ngoài tiệm thì thấy chó mèo, gà qué, chim chóc rất xung, về nhà ...chết ngắc. Trước em bị hoài, thì ra cái chợ trời đó nó cho thuốc kích thích sinh dục làm cho xung mãn, về nhà không có thuốc đó là gục ngay...bởi vậy giờ bọn nó mới bị trả giá, mấy tiệm chim dẹp gần hết, chó mèo thì lác đác, thậm chí bán rẻ hàng thật cũng bị e dè.

chuckyminh nói:
huythuyan nói:
thienphuctrans nói:
hay quá ..E cũng thích gà Thái lắm .Bác cho e đăng ký 1 con nha ..thanks bác trước
Dạ vâng em nhớ òi hi hi.Đây chân dung Ông Bố he he
Ku nầy em nghe bạn em (người cho)bảo tên là Chuối tuyết ,lông đuôi đen ,toàn thân trắng ,cái mẹt đỏ như uống bia

Last edited by a moderator:
Hạng D
4/3/08
1.054
2.129
113
53
Thủ Đức
chuckyminh nói:
kjenlj_civic nói:
Thịt gà này hơi bị ngon đó bác ạ. Luộc lên thịt màu đỏ, an vào chắc lắm
chuckyminh nói:
thienphuctrans nói:
e cũng cùng câu hỏi này ? với lại giá khoảng nhiêu 1 con vậy các bác ? ko biết thịt nó ăn có ngon ko nữa ?
vậy chắc mua 1 con về hấp muối ăn quá
Các bác cứ đùa, gà này hấp muối thì chát lắm, 1 cặp khoảng phần tư két nên chả bít nàm món gì cho hợp:D:D:D
Trên đây có bác nào chơi Discus không ạ?

Last edited by a moderator: