Thảo Luật Chung Thủ Đức Garden Homes

Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
20/3/13
14
12
3
Tôi không làm thầy ai hết, bởi vậy tôi muốn hỏi bạn có phải làm sale ko, nếu làm thì update lại thông tin dùm. Nghĩ sao mà 17,000d/ m2 tiền sử dụng đất. Bạn tưởng là tiền đất ở đỉnh núi Trường Sơn ah. Bạn dựa vào đâu mà nói là dự kiến như vậy, nếu không biết thì đừng nói bừa nhé, kẻo ngta cười vào mặt là sale mà sao stupid vậy. Rồi những người mua nhà như chúng tôi ăn quả lừa ah. Giá năm 2011 đã là 1,750,000d/ m2 rồi. Bạn có phân biệt được đơn vị triệu và nghìn không. Bạn mở mắt xem cho rõ file đính kèm nhé.

Attachments

Hạng B1
6/7/07
99
868
83
Chắc 17.000đ/m2 là phí dịch vụ, sale này chắc không biết tiền sdđ là gì rồi.

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
Ờ vui nhể

Mấy cái Villa này bao giờ còn khoảng 5T (all in thì chơi được).

Bảo vệ tốt, nhà xây khá đẹp, khu yên tĩnh, gần sông thoáng mát. Mặc dù thiết kế kiểu Nhật khá chuối cho những căn ở trong và bố cục trong nhà

• Like
Reactions: mpdpvd5
Hạng D
30/11/12
1.011
842
113
Tôi không làm thầy ai hết, bởi vậy tôi muốn hỏi bạn có phải làm sale ko, nếu làm thì update lại thông tin dùm. Nghĩ sao mà 17,000d/ m2 tiền sử dụng đất. Bạn tưởng là tiền đất ở đỉnh núi Trường Sơn ah. Bạn dựa vào đâu mà nói là dự kiến như vậy, nếu không biết thì đừng nói bừa nhé, kẻo ngta cười vào mặt là sale mà sao stupid vậy. Rồi những người mua nhà như chúng tôi ăn quả lừa ah. Giá năm 2011 đã là 1,750,000d/ m2 rồi. Bạn có phân biệt được đơn vị triệu và nghìn không. Bạn mở mắt xem cho rõ file đính kèm nhé.

bà mịa cái giọng này thì chắc là đíu có tiền mua... nên lăng tăng từ năm 2011 đến bây giờ
Muốn mua hay không mua thì gọi điện thoại hỏi sale hay lên chủ đầu tư mà hỏi. Mà như bác chắc là cũng cày nát trong này rùi nên cũng không đủ tỏi mua nên tới bây giờ hóng. Xin lỗi chứ không biết có bao nhiêu tiền... mà thấy có vẻ hơi hách dịch...
... Tôi chỉ úp thông tin lên để mọi người tham khảo...tôi có quảng cáo là tôi bán đâu mà bác bảo là sale này sale nọ... Xin lỗi bác chứ những người có tiền mua nhà tầm chừng này tiền thì chẳng ai lừa được họ.... Hay là bác bị ai lừa nên ấm ức

Hạng D
30/11/12
1.011
842
113
bà mịa nó úp lên cho các bố tham tham.....có gì sai thì các bó góp ý ... tôi có bán dếch đâu mà sale này nọ....gỡ xuống luôn

Tập Lái
25/7/14
0
1
2
49
bà mịa nó úp lên cho các bố tham tham.....có gì sai thì các bó góp ý ... tôi có bán dếch đâu mà sale này nọ....gỡ xuống luôn
đúng đó bác.....mấy thằng không có tiền có nói tới nói lui..... khổ lắm.... thích thì chơi...không thích thì thôi..... có bác mpdpvd5 lảm nhảm suốt ngày.....loại ngày ko có tiền đâu bác ơi......

Hạng B1
6/7/07
99
868
83
ăn môn nhiều quá ngứa mỏ hả chú

Đúng là ngứa vì thấy con cò đã dốt lại hót dữ qua nên nghe ngứa tai đó.
Còn lúa của anh có bao nhiêu thì không cần show-up với loại cò vạc như chú nhé.
Mà có cần phải tạo nhiều nick vậy không ? Còn nick sonha.... sao không lấy ra luôn đi.

Status
Không mở trả lời sau này.