Hạng D
22/11/07
1.002
94
48
Re:Thớt thu hội phí và chi tiêu tiền hội phí của SFC SG .

Úi cha... hix mình chưa đóng hội phí, nói đóng hoài muh quên mất. Hồ ơi Hồ a`, cho tớ xin cái số TK nhé, để tớ chuyển xiền hội phí vào đó... còn không cho thì Hồ chịu trách nhiệm thay tớ nhé

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

claudeh nói:
manhodessa nói:
Trời hai ông Clauded và Cu Bom chưa nộp tiền hội phí từ đầu năm kìa , Ho thứ 7 nhắc anh để anh đè ra sân làm thịt

van de hoi phi la van de nhay cam do , Manh nen co cuoc hop chung ban LD roi sau do voi nhung thanh vien tich cuc de thong nhat chung .

Anh em đã họp đã quyết lại rồi mà bác , bác chắc bận nên không chịu góp ý không đi họp giờ chấp hành theo số đông đi ... có ý kiến gì thứ 7 đá banh em giải thích cho bác

23/10/06
14.638
5.121
113

CarrotDad nói:
Phòng tài chính SFC pro. thiệt. 
Theo thông báo báo chí của Apple: Apple sắp mời Mr. Ho nào đó về đảm nhiệm vị trí CFO.
BĐH SFC cẩn thận kẻo mất người.

Hôm bữa em dùng Hot key excel mà bác cứ trầm trồ như gặp được Hot girl làm em run tay quá trời! :D

@all: khuya hôm qua em gửi mail file do vội quá nên quên convert từ excel 2010 qua excel 2003 nên em đã gửi mail lại cho các bác rồi đó! Sorry các bác! 

Hạng D
27/12/07
1.944
0
0

manhodessa nói:
claudeh nói:
manhodessa nói:
Trời hai ông Clauded và Cu Bom chưa nộp tiền hội phí từ đầu năm kìa , Ho thứ 7 nhắc anh để anh đè ra sân làm thịt

van de hoi phi la van de nhay cam do , Manh nen co cuoc hop chung ban LD roi sau do voi nhung thanh vien tich cuc de thong nhat chung .

Anh em đã họp đã quyết lại rồi mà bác , bác chắc bận nên không chịu góp ý không đi họp giờ chấp hành theo số đông đi ... có ý kiến gì thứ 7 đá banh em giải thích cho bác

bac co chac chan la 100 % anh em hoi vien dong y ?

Hạng D
12/6/09
1.714
5
38

Theo ý em tiền còn lại chuyển vào hội phí lun nếu bác đó đồng ý ! Em xin chuyển đóng tiền quỹ lun ! Chuyển tới đóng lại phức tạp quá ! hi hi

Hạng D
17/8/09
1.948
131
63
46
SFC

thanhchoray nói:
Theo ý em tiền còn lại chuyển vào hội phí lun nếu bác đó đồng ý ! Em xin chuyển đóng tiền quỹ lun ! Chuyển tới đóng lại phức tạp quá ! hi hi

em cũng thế, xin đóng cho toàn năm 2010 lun :)

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

claudeh nói:
manhodessa nói:
claudeh nói:
manhodessa nói:

bac co chac chan la 100 % anh em hoi vien dong y ?

Anh em biểu quyết số đông , còn nếu bác không đồng ý phải có ý kiến từ lúc anh em xin ý kiến nhé . Khi anh em đã ra nghị quyết thì quá bán cũng là quyết định rồi . Em đề nghị bác không bàn ngược chuyện này ở đây .

23/10/06
14.638
5.121
113

Cu Bom nói:
thanhchoray nói:

Các bác xử lý số dư như thế nào thì thông báo ngay trên đây để em xử lý nhé!

- Các bác có số dư âm:

Chuyển tiền vào TK của em:
+ Vietcombank:
037 100 39 38 946
Vietcombank chi nhánh Tân Định 

- Các bác có số dư dương:
Nhắn tin số TK cho em để em chuyển trả lại! Các bác nhắn tin dùm em nhé! SĐT: 0989 378 063

Chi Hội Phó SFC
23/7/09
3.930
52
48
42
Sai Gon

phuhaonguyen nói:
Cu Bom nói:
thanhchoray nói:

Các bác xử lý số dư như thế nào thì thông báo ngay trên đây để em xử lý nhé!

- Các bác có số dư âm:

Chuyển tiền vào TK của em:
+ Vietcombank:
037 100 39 38 946
Vietcombank chi nhánh Tân Định

- Các bác có số dư dương:
Nhắn tin số TK cho em để em chuyển trả lại! Các bác nhắn tin dùm em nhé! SĐT: 0989 378 063

Số dư của anh chắc nhờ Hồ đóng quỹ hội hết cho anh nhé ....... Tks :D

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

Hồ xem đóng luôn số dư của anh vào tiền nộp quỹ hội đến hết năm 2010. Tiền dư lại thì hôm nào gạt tiếp 500 anh ủng hộ đội tennis .

Xem lại cái bảng thu hội phí vì có một số anh em sau này đã nộp thêm rồi .

Last edited by a moderator: