Hạng D
8/4/12
2.333
7.310
113
Thấy có cái trạm này, mà qua trạm thì vào cao tốc QN-ĐN, vào một tý là có trạm thu phí cao tốc. Thế này là sao bác?
Trạm này là trạm thu phí của ql1 đoạn quảng ngãi bác, nó ko liên quan gì đến cao tốc dn-qn

• Like
Reactions: nttanmam and Baron
Hạng B2
20/8/12
238
3.519
93
50
bautx.blogspot.com
Trạm này là trạm thu phí của ql1 đoạn quảng ngãi bác, nó ko liên quan gì đến cao tốc dn-qn
Vâng, cảm ơn bác, giờ mới nhớ trạm này thu phí nâng cấp QL 1A ở Mộ Đức và Tư Nghĩa. Nhầm tưởng là thu phí cho đường tránh thành phố hihi

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Chỉ có cái việc lắp hệ thống thu phí tự động thống nhất thôi mà cũng trên bảo dưới không nghe,cho thấy quyền lực nó bị tha hóa bởi lợi ích như thế nào.

Hạng B1
6/10/16
98
134
33
Hiện tại tldg vẫn dùng công nghệ ông cha để lại khác với công nghệ thế giới đang dùng nên chưa dc nha bác.
em thấy lúc kẹt xe người ta dùng lane đó để phát thẻ và thu tiền mặt luôn đúng ko anh?
em sợ bị phạt nên chưa dám vào :D

Hạng C
21/12/19
521
1.446
93
40
Em mới đi sáng thứ 7 đây, kẹt đầu ra hướng đi Vũng Tàu cũng mấy km, google map báo đỏ lè cả khúc. Chiều về SG lại ko chơi thẻ từ mà chơi vé giấy in + viết tay.
Đang ở làn thu phí 1 dừng thì mấy người điều tiết ngoắc qua làn VETC. Thấy bên nào cũng trả tiền mặt hết.

• Haha
Reactions: 3Khía_CàKhịa
Hạng D
11/8/21
3.215
3.273
113
20
Em mới đi sáng thứ 7 đây, kẹt đầu ra hướng đi Vũng Tàu cũng mấy km, google map báo đỏ lè cả khúc. Chiều về SG lại ko chơi thẻ từ mà chơi vé giấy in + viết tay.
Đang ở làn thu phí 1 dừng thì mấy người điều tiết ngoắc qua làn VETC. Thấy bên nào cũng trả tiền mặt hết.
Kẹt xe là thò tay móc hết...khà khà

• Like
Reactions: nttanmam