Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
5/8/11
157
2
18
Hule nói:
dauvetxaxua nói:
Hule nói:
dauvetxaxua nói:

Cho mấy cụ xem chiếc xe của em mới mua nè......!
Forum mình có cụ nào mua chiếc này rồi thì share cho em kinh nghiệm sử dụng với.
Xe bác đời nào mà bánh đẹp thế! Xe đẹp, Ranger thì chạy sướng rồi. chúc mừng bác.
Con ranger này đời 2012 đó cụ ơi......!
Chiếc này vừa mới được ford trưng bày cách đây mấy tháng trước tại thái lan đấy cụ.....?
Bác chụp thế nào mà nhìn em nó bé hơn thực tế nên không nhận ra Ranger 2012, hôm trước thấy trưng bày ở City Ford to đùng.
em này bên ngoài nhìn to và hầm hố lắm nhưng ko phải to dùng bụng phệ :D .Thấy đa số là chạy màu xanh dương nhiều

Tập Lái
12/9/12
13
0
3
Xe đẹp quá, màu này nhìn mạnh mẽ
lizmi nói:
Hule nói:
dauvetxaxua nói:
Hule nói:
dauvetxaxua nói:

Cho mấy cụ xem chiếc xe của em mới mua nè......!
Forum mình có cụ nào mua chiếc này rồi thì share cho em kinh nghiệm sử dụng với.
Xe bác đời nào mà bánh đẹp thế! Xe đẹp, Ranger thì chạy sướng rồi. chúc mừng bác.
Con ranger này đời 2012 đó cụ ơi......!
Chiếc này vừa mới được ford trưng bày cách đây mấy tháng trước tại thái lan đấy cụ.....?
Bác chụp thế nào mà nhìn em nó bé hơn thực tế nên không nhận ra Ranger 2012, hôm trước thấy trưng bày ở City Ford to đùng.
em này bên ngoài nhìn to và hầm hố lắm nhưng ko phải to dùng bụng phệ :D .Thấy đa số là chạy màu xanh dương nhiều

Hạng B2
8/9/11
200
0
0
45
Tự nhiên lọt vào mấy tay "tập lái" bàn luận mẫu xe cũ làm loãng cả thớt.
Mấy bác hội trưởng, phó FFC đâu rồi nhỉ? Sao để thế này?

Hạng D
27/10/07
1.154
16
38
vote cho bác phan, mùa này mà bác muốn dzo bàu lạch, nhớ tới đường đó e lạnh xương sống

Hạng C
10/9/11
538
7
18
Vì những căn nhà tình nghĩa cho người nghèo, tiếp tục vote cho bác Phan nào các bác ơi.
Các thân hữu gần xa khi ghé qua thớt này cố gắng dành chút thời gian vào link bên dưới và vote cho bác Phan 1 cái nhé. Mỗi ngày vote 1 lần cho đến 29/9/2012.
Link:
https://www.facebook.com/...er/app_356951254345276

Hạng C
28/4/09
825
37
48
40
Phượt nói:
Tự nhiên lọt vào mấy tay "tập lái" bàn luận mẫu xe cũ làm loãng cả thớt.
Mấy bác hội trưởng, phó FFC đâu rồi nhỉ? Sao để thế này?

Nghe mấy bác này comment oải thật bác nhỉ. Nhưng thôi forum đâu có phân biệt tập lái hay lâu năm... Em đọc cũng cười trừ thôi bác. (mà mấy bác này nói chuyện giống kiểu PR chứ chả có nội dung gì cả)

Hạng D
20/8/09
1.136
4
38
11
Xe dap nói:
Cuối cùng thi 3 thí sinh xuất sắc nhất của cuộc thi GLOBAL RANGER CHALLENGE – CUỘC THI “THỬ THÁCH CÙNG RANGER” cũng đã lộ diện rồi các bác ơi! Đây là chân dung của 3 thành viên:
Phùng Lê Phan – đến từ thành phố Hồ Chí Minh; Nguyễn Vũ Hùng đến từ Hà Nội và <span style=""color: #0000ff;"">Đỗ Minh Hồ Hải</span> (Bác Hải Lơ) – thành phố Hồ Chí Minh.

Ý tưởng cuộc thi của 3 bác thật hoành tráng, đã chinh phục được ban giám khảo và người hâm mộ:

- Anh Phùng Lê Phan – với khát khao cùng bạn bè cắm trại bên bờ hồ tràng cỏ Bàu Lạch.

- Trong khi đó anh <span style=""color: #ff0000;"">Đỗ Hồ Minh Hải</span>, cùng các thành viên CLB Off-road của diễn đàn Otosaigon.com, đã thách thức "chiến binh" Ford Ranger trên cung đường lên Đưng K’nớ thuộc huyện Lạc Dương, cách xa Đà Lạt chừng hơn 50 cây số.

- Còn anh Nguyễn Vũ Hùng thì thử sức tải 3 phuy dầu 200L (khoảng 600kg) trên đoạn đường off-road từ Hà Nội lên nhà máy Xi Măng Hà Giang, một bài toán kinh tế đặt ra cho Ford Ranger Hoàn Toàn Mới.

Và ý tưởng hoàn hảo nào được mọi người yêu thích nhất đây, hãy cùng bình chọn cho 3 bác để xem ai sẽ là người chiến thắng đoạt chiếc Ford Ranger nhé!

Các bác xem và bình chọn clip lại đây nhé:https://www.facebook.com/fordranger/app_356951254345276

Thời gian bình chọn bắt đầu từ 28/8 đến 28/9.

đọc hết 14 trang mới phát hiện bác "Hải" có 2 tên nhỉ ?!!!
hình 1 người - tên 1 người,

Status
Không mở trả lời sau này.