Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
11/9/11
83
3
8
lukhachleloi nói:
bác Phan có trình diễn cái này cũng không thua gì cái video demo mà mấy anh Tây làm.Cỡ mà ko biết cái suối nó sau bao nhiêu bay xuống dưới mà ngập hết cả con xe thì toi

Em thấy phần biểu diễn của cụ ấy cũng chưa tuyệt lắm đâu......?
Vì kĩ thuật lái xe của cụ ấy trong bày biểu diễn còn hơi bị lúng túng quá, không giống một tay off_road chuyên nghiệp lắm.

Hạng B2
3/8/11
125
4
18
mấy em sedan bình thường vẫn có thiết kế chống nước tràn vào động cơ ấy chứ nhưng vì xe ko cao bằng mấy con bán tải nên ko phù hợp chạy các đường sông suối

Hạng B2
28/11/11
152
1
18
với điều kiện đường xá hay ngập úng như VN mình thì Ranger tha hồ mà phát huy cái tính năng này nhỉ .Mà nhìn cái bộ tản nhiệt của em nó cũng hoành tá tráng quá chừng

Hạng B1
29/11/11
62
0
0
Ford Ranger quá tuyệt, màn trình diễn và chương trình hành động của bác Phan và FFC cũng rất xứng đáng được bình chọn. Vote... Vote ... Vote cho bác Phan

Hạng B1
17/12/11
53
0
6
Cụ vote cho cụ Phan quyết liệt ha. Không biết cụ Phan làm cách nào mà mấy cụ vote quá trời. Còn 2 cụ còn lại thì... nói chung là chưa kết thúc thi khó mà nói.

Hạng B1
28/7/11
67
2
8
inori nói:
với điều kiện đường xá hay ngập úng như VN mình thì Ranger tha hồ mà phát huy cái tính năng này nhỉ .Mà nhìn cái bộ tản nhiệt của em nó cũng hoành tá tráng quá chừng

Công nhận kết cấu xe ghê thật, và sau xe cũng tiện dụng thật chắc nó có thể vận chuyển được nhiều thứ lắm đây.
Xe này muốn đem những gì lớn nặng và đi xa thì quá ok.

Hạng B1
16/12/11
74
2
8
Đúng là tiện thật mà em thấy hãng ford hiệu nào chạy cũng ok hết các cụ ơi, như everet chạy cũng không kém đâu, mà giá thành thì không cao. Có điều kiện em làm hãng ford này một chiếc mới được.

Hạng B2
4/10/11
136
7
18
có model ranger ko gắn thùng phải sau cho người mua dể lựa chọn option sau này nữa đấy.Mua cái đó về độ cái thùng dài và rộng hơn để làm xe chuyển phát nhanh luôn thì tuyệt =))

Hạng B2
18/4/12
117
7
18
cụ muốn tiết kiệm chi phí à ,mẫu ko thùng là mẫu rẻ nhất đấy mà em khuyên nên mua có thùng đi dù nó mặc hơn chút đỉnh nhưng đc cái thùng chính hãng của ford nhìn đẹp và chất thì khỏi chê rồi,gắn thùng VN mình vào thì chỉ tội xấu cái xe đi

Status
Không mở trả lời sau này.