Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
26/8/12
378
389
63
51
tuanhue nói:
khu đó là ngon quá rồi
Khu này ngon cái gì hả bác? cầu thủ thiêm 2 phá sản rồi nên bây giờ chỉ có thể đi hầm. Xung quanh khu này em chưa thấy quán ăn hay siêu thị gì luôn.

Hạng C
29/3/11
794
10
18
thekyrealestate.com.vn
Oliu nói:
tuanhue nói:
khu đó là ngon quá rồi
Khu này ngon cái gì hả bác? cầu thủ thiêm 2 phá sản rồi nên bây giờ chỉ có thể đi hầm. Xung quanh khu này em chưa thấy quán ăn hay siêu thị gì luôn.
Những khu này dân cư còn ít nên quán ăn, cafe chưa phát triển.
Ủy ban Quận 2 dời về rồi, hi vọng tốc độ đô thị được đẩy nhanh.

Tập Lái
26/4/12
32
1
0
Bác ndq bác cần thông tin gì thì alo em ,trên đó có ghi địa chỉ của em rùi

Hạng D
25/8/10
2.627
333
83
Dinh.REAL nói:
Thủ Thiêm Villa, 2 mặt tiền , 300m2, hướng DN.Giá 23tr
và 10x23, hướng DN. Giá 19tr
Có bác nào quan tâm ko?
Em quan tâm nhưng mù mờ, bác thông tin thêm với, đường vào dự án, giá, mua có bắt xây ngay ko? em có xem khu Phú Mỹ Vạn phát Hưng như phải xây ngay, em lại ko có nhu cầu xây lúc này

Hạng B2
26/8/12
378
389
63
51
Làm sao để biết CĐT có bắt buộc phải xây ngay hay không hả các bác? Cái đó ghi trong hợp đồng góp vốn hay trong các văn bản pháp lý của dự án hả các bác?

Hạng C
29/3/11
794
10
18
thekyrealestate.com.vn
Oliu nói:
Làm sao để biết CĐT có bắt buộc phải xây ngay hay không hả các bác? Cái đó ghi trong hợp đồng góp vốn hay trong các văn bản pháp lý của dự án hả các bác?

A2.0 nói:
Dinh.REAL nói:
Có bác nào quan tâm ko?
Em quan tâm nhưng mù mờ, bác thông tin thêm với, đường vào dự án, giá, mua có bắt xây ngay ko? em có xem khu Phú Mỹ Vạn phát Hưng như phải xây ngay, em lại ko có nhu cầu xây lúc này
Muốn biết có bắt xây dựng hay ko thì có nhiều cách nhưng chắc chắn nhất là em và bác lên CDT, để họ cung cấp thông tin cho chuẩn xác.
Website của em đây: http://villathuthiem.com/...5/thu-thiem-villa.aspx
Bác cứ tham khảo qua vị trí.

Cần thiết thì cứ alo em.

Hạng C
29/3/11
794
10
18
thekyrealestate.com.vn
A2.0 nói:
Dinh.REAL nói:
Có bác nào quan tâm ko?
Hiện tại bên Thủ Thiêm Villa chưa bắt buộc xây nhà, trong HD cũng ko đề cập đến vấn đề này.
Hiện tại có khá nhiều nền giá tốt.
Diện tích 8x20, 8x22, 8x23, 10x23, 250, 300m2...

Tập Lái
26/4/12
32
1
0
Các bác đi xem đất Villa Thủ Thiêm alo em,3 phút e có mặt ,thời gian 7h-18h mỗi ngày.Em ở khu này các bác ah.Toàn khu dự án Thạnh Mỹ Lợi quận 2: Villa Thủ Thiêm,Văn Minh ,Thế kỷ ,Huy Hoàng ,Hà Đô,Phú Nhuận,Thế Minh.Công nghiệp Sài gòn,Quang Trung,khu 1...Lô nào cần bán?Gía rẻ ,nền hot em biết các Bác ah.Văn Minh ,Thế kỷ ,Huy Hoàng,khu 1:sổ đỏ nha các bác,tất cả dự án còn lại hợp đồng.

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: mpdpvd5
Status
Không mở trả lời sau này.