Hạng D
23/4/18
1.199
1.261
113
Cảm ơn 2 anh nhé. Đúng là ở khu vực nào thì rành khu vực nấy, ví dụ mình từ nơi khác đến đi vòng vòng vài lần/tháng thì lại có cảm nhận là sông Giồng hiện tại nhộn nhịp hơn (nhưng về giá có thể xong cầu vượt LDC thì lên dc 1 ít) . Còn bên TT thì yên tĩnh hơn, nhưng còn nhiều quĩ đất và tiện ích chưa xây dựng thì tương lai chắc còn hướng xây dựng phát triển thêm.
Văn minh thì sáng hơn 2 khu trên. Có nền 5,9x18 đang rao bán. Mà bác nói vượt tc bác chắc bác cần ngang rộng hơn nữa?

• Like
Reactions: wormym
Hạng C
21/7/20
861
10.158
93
Văn minh thì sáng hơn 2 khu trên. Có nền 5,9x18 đang rao bán. Mà bác nói vượt tc bác chắc bác cần ngang rộng hơn nữa?
lô văn mình đấy nó lỡ cỡ, mình muốn ngang từ 6m :D; và thực sự thì đường 52 này ko có quá nhiều khác biệt so với ông Giồng mà chênh nhau 30-40tr/m2 nên thấy ko đáng. Mình mua để ở chứ ko phải đầu tư nên mới tìm hiểu :D
còn vượt tài chính là vì ko sẵn sàng cho việc bỏ ra trong ngưỡng 20t mua đất (ko vay)

Hạng D
23/4/18
1.199
1.261
113
lô văn mình đấy nó lỡ cỡ, mình muốn ngang từ 6m :D; và thực sự thì đường 52 này ko có quá nhiều khác biệt so với ông Giồng mà chênh nhau 30-40tr/m2 nên thấy ko đáng. Mình mua để ở chứ ko phải đầu tư nên mới tìm hiểu :D
còn vượt tài chính là vì ko sẵn sàng cho việc bỏ ra trong ngưỡng 20t mua đất (ko vay)
Đúng rồi, cùng tầm tiền nhau thì sông giồng dc 7x17

Hạng B2
28/3/21
209
778
93
peachtreaty.com
Khu Sông Giồng là Thế Kỷ 21 ấy nhỉ? Khu đấy gần về phía Đồng Văn Cống, cá nhân tôi hay đi đuổi bò quanh đấy thì thấy chạy vào khu Giồng không thích như đường ven sông chạy dọc xuống khu Thủ Thiêm đâu bác.

À mà bác đang cầm tiền mặt thì cứ tà tà cũng được, mua vội mà làm gì. Giá rổ thì có khi độ nửa năm tới xuống dưới 20 tỷ nhiều chứ.

Hạng D
23/4/18
1.199
1.261
113
Khu Sông Giồng là Thế Kỷ 21 ấy nhỉ? Khu đấy gần về phía Đồng Văn Cống, cá nhân tôi hay đi đuổi bò quanh đấy thì thấy chạy vào khu Giồng không thích như đường ven sông chạy dọc xuống khu Thủ Thiêm đâu bác.

À mà bác đang cầm tiền mặt thì cứ tà tà cũng được, mua vội mà làm gì. Giá rổ thì có khi độ nửa năm tới xuống dưới 20 tỷ nhiều chứ.
sg là ngay thân văn nhiếp đó bác, tk21 thì ở rất ok nhưng hiện tại giá đang neo cao tầm 25 tỏi

Hạng C
21/7/20
861
10.158
93

Khổ cái là mình ko có sale thân tới mức báo giá ngộp khi có hàng :( vì mình chưa mua hàng khu q2 bao giờ, nên chưa tạo dc lợi thế trong w8ting list của họ. Nên mình phải đi craw & filter lại từ các trang bđs.
Thanks b, để mình cầm qua tết xem sao rồi qđ.

Hạng D
23/4/18
1.199
1.261
113
Khổ cái là mình ko có sale thân tới mức báo giá ngộp khi có hàng :( vì mình chưa mua hàng khu q2 bao giờ, nên chưa tạo dc lợi thế trong w8ting list của họ. Nên mình phải đi craw & filter lại từ các trang bđs.
Thanks b, để mình cầm qua tết xem sao rồi qđ.
Đó là lúc trước thôi, còn bây giờ hàng ngộp nđt vẫn nghĩ là giá chưa ngộp, thì sẽ dc đăng công khai cho mau ra hàng