Tập Lái
14/8/20
2
1
1
31
Mua đầu tư ở bd thì nên đầu tư dài hạn, chứ lướt sóng chán lắm, nhiều bác cũng bỏ lướt thị trường bd lâu rồi. còn nếu muốn thong tahr hơn thì nên mua căn hộ dự án, còn đc thanh khoản theo tiến độ cđt, chứ mua đất thì quất phát bay ngay cục tiền thôi.

14/8/20
2
0
1
27
Căn hộ cao cấp hiện giờ ở BD đang tập trung tới tệp khách nước ngoài nên có triển vọng cho thuê lắm.

Tập Lái
14/8/20
2
0
1
32
Căn hộ cao cấp hiện giờ ở BD đang tập trung tới tệp khách nước ngoài nên có triển vọng cho thuê lắm.
Đồng ý với anh, cỡ 2 năm nữa là mấy nhà máy mới xây xong rồi, công nhân nước ngoài về tràn Bình Dương, mức sống lên thì họ chọn mấy chỗ đó cho thoải mái anh nhỉ

Tập Lái
14/8/20
2
0
1
30
Đừng lao theo nhanh quá mà tìm hiểu thông tin kĩ càng cđt các kiểu rồi mới triển, nhiều người dăng băn rôn kêu cứu lắm rồi đấy

14/8/20
2
1
1
30
Đừng lao theo nhanh quá mà tìm hiểu thông tin kĩ càng cđt các kiểu rồi mới triển, nhiều người dăng băn rôn kêu cứu lắm rồi đấy
Tầm này vay tối đa 30% thôi bác. CĐT cũng quan trọng, nên chọn CĐT lớn, ko chịu tìm hiểu kỹ, gặp phải dự án ma thì thôi rồi, như vụ alibaba đấy =)))

Tập Lái
14/8/20
2
0
1
33
BD sắp tới nhiều nè bác, có Astral City, Opal Skyline, 2 dự án này nên đầu tư cái nào các bác?

14/8/20
2
0
1
32
Ngày nào em cũng lên đây hóng tin bđs Bình Dương, sôi sùng sục từng ngày, nhưng ko biết sôi ảo hay thật :v

Tập Lái
14/8/20
2
0
1
33
Ngày nào em cũng lên đây hóng tin bđs Bình Dương, sôi sùng sục từng ngày, nhưng ko biết sôi ảo hay thật :v
sôi chất lượng đấy, chứ không phải là tăng kiểu bong bóng đâu. Giá tăng CĐT tìm về đầu tư, BD thủ phủ công nghiệp, nhu cầu nhà ở cho lao động trí thức tăng, mỗi năm nhà cho thuê đều full