Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
hạ tầng có xong mà vẫn ko kéo được dân về ở thì có giảm ko b?
(ko tính bị nổ)
  • Bác ngồi trên này hỏi thế thì ko nên, bác cứ đến khu đô thị DTA, Phước An , Nhơn Trạch sẽ có câu trả lời, hơn nửa dân ở đây xe oto ở đây là biển số 51... Nổ hay không nổ thì giờ giá đất Nhơn Trạch chẳng thấy giảm, nó đứng như mọi nơi thôi......
  • Thực sự mình thấy chưa có nơi nào ở Vietnam gần thành phố , mà hạ tầng xong mà ko có người ở, chỉ có hạ tầng không có thì mới không có người ở, ngay cả cái Ecolake tít Bình Dương, mà giờ xuống cũng lấp đầy rồi....
  • Mình thì chỉ thông tin, ai mua đất thì mua, tự tìm hiểu, chứ mình cũng không có để bán, or cò quốc gì .... hihihihi

Hạng C
10/1/17
541
21.125
93
Đường nhánh hơn 7 km mà thiết kế có 40km/h liệu có quá lạc hậu không nhỉ?

Tập Lái
22/4/19
36
46
18
Sài Gòn
  • Bác ngồi trên này hỏi thế thì ko nên, bác cứ đến khu đô thị DTA, Phước An , Nhơn Trạch sẽ có câu trả lời, hơn nửa dân ở đây xe oto ở đây là biển số 51... Nổ hay không nổ thì giờ giá đất Nhơn Trạch chẳng thấy giảm, nó đứng như mọi nơi thôi......
  • Thực sự mình thấy chưa có nơi nào ở Vietnam gần thành phố , mà hạ tầng xong mà ko có người ở, chỉ có hạ tầng không có thì mới không có người ở, ngay cả cái Ecolake tít Bình Dương, mà giờ xuống cũng lấp đầy rồi....
  • Mình thì chỉ thông tin, ai mua đất thì mua, tự tìm hiểu, chứ mình cũng không có để bán, or cò quốc gì .... hihihihi
DTA mình vào rồi, thấy dân ở đông thiệt, thi công làm chuồng cọp khí thế, oto biển số 30 cũng có, ko riêng gì 51
chung cư ở đó, tầng trệt hỏi thì giá thuê tầm 2.5tr -> 3tr
giá bán khoảng 600-700tr
công viên, bãi cỏ, hoa hòe cũng dc chăm chút thường xuyên.
SWANPARK thì mình nghĩ ai vào cũng nghiền, đẹp từ cảnh quan tới thiết kế nhà. Hôm mình đi xem thấy cũng có mấy xe biển 30 xuống dạo quanh khu này.
Ở Nhơn Trạch mình đã đi xem vài dự án, thấy có hai chốn này là ấn tượng nhất!

Hạng B2
13/4/15
131
204
43
Mình thấy Long Tân 2 mở bán, bác tâm huyết Nhơn Troạch thấy DA này ổn áp ko bác? Vị trí, CĐT, giá rổ.. Đa tạ bác

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
Mình thấy Long Tân 2 mở bán, bác tâm huyết Nhơn Troạch thấy DA này ổn áp ko bác? Vị trí, CĐT, giá rổ.. Đa tạ bác
- Nếu em không nhầm thì Long Tân 2 của Licogi phải không bác? Hay của DIC , nếu đúng 2 thằng này em né đầu tiên, nó chỉ mở bán , còn hạ tầng không làm.... còn tệ hơn 2 thằng King Bay và Mega city Kim Oanh nữa....
- Bác muốn đầu tư thì sổ đỏ ngon, giá cũng hợp lý thì HUD , XDHN, hoặc trung tâm Nhơn Trạch có Samco thì quá ok , giá vẫn đang hợp lý lắm, chứ mua 2 thằng kia thì giá cao, số không có, hạ tầng lại không làm, biết đến bao giờ mới có người ở....

Hạng B2
13/4/15
131
204
43
  • Nếu em không nhầm thì Long Tân 2 của Licogi phải không bác? Hay của DIC , nếu đúng 2 thằng này em né đầu tiên, nó chỉ mở bán , còn hạ tầng không làm.... còn tệ hơn 2 thằng King Bay và Mega city Kim Oanh nữa....
  • Bác muốn đầu tư thì sổ đỏ ngon, giá cũng hợp lý thì HUD , XDHN, hoặc trung tâm Nhơn Trạch có Samco thì quá ok , giá vẫn đang hợp lý lắm, chứ mua 2 thằng kia thì giá cao, số không có, hạ tầng lại không làm, biết đến bao giờ mới có người ở....
Cảm ơn bác rất nhiều! Bác thật là có tâm, kk!

Hạng D
16/5/17
1.864
2.936
113
@yeu xe hoi :bác có sa bàn kết nối 319 vô cao tốc không? thấy có vẻ DA i ạch lại phải hem?

Hạng D
13/1/11
2.425
31.997
113
Trước mặt thấy tiện hơn, từ cao tốc rẻ thẳng vào Nhơn Trạch luôn, không cần đi vào QL51 rồi quẹo vào đường 25B nữa.
Nút giao xuống 25B chỗ nào vậy bác ???