Hạng D
29/12/14
1.776
7.983
113
Hóng anh nào giải thích. Bữa có có người bẩu nhảy vào ôm mấy căn rồi ngồi chờ đến bù 20% tổng giá trị hợp đồng. Thời cha sinh mẹ đẻ đến giờ chưa thấy cục phô mai nào dễ ăn đến vại. Hỏng biết có cái "trap" nào hem. Cứ sợ sợ như trong hình quạ.

View attachment 664049
cao nhân nào chỉ bác được hay vậy, cho em đèn sách theo vs

Hạng C
29/1/16
598
6.645
93
Mà lý do gì An Gia hủy hợp đồng sao không bác nào khai sáng thế?

Tập Lái
13/3/17
6
27
13
38
Bạn em có dính 1 căn, hẹn tháng 6 trả tiền và lãi 20%, ko biết từ đây đến tháng 6 có thay đổi gì không, hơi tâm tư xíu

Tập Lái
29/5/16
6
17
3
37
--> Không bán được chứ sao. Ở đó có mấy block như sau:
1. Block A: Đã hoàn thiện cách đây 5 năm nhưng vẫn còn mấy trăm căn chưa bán được.
2. Block B : Thi công đến tầng 5: còn dở dang, ko xây lên nữa vì thiết kế hình cong khó để đồ, chủ đầu tư sau này ko thích mua lại để xây lên.
3. 3 block còn lại đang làm Móng.
---> Nhìn chung dự án này ko có tương lai khả quan vì nằm trên con đường Đào Trí ngập lụt, xung quanh cũng hiu quạnh, lại xa trung tâm. Giờ đang ngừng thi công rồi.

Bò Hóng
22/1/13
1.554
33.181
113

Bán éo được

quăng cục pho mát ra bẫy khách hàng nhào vô mua để ăn tiền phạt

Muốn biết thật hư phải coi đây là tin chính thức của CDT phát ra và tổng số hợp đồng được đền là bao nhiêu.

Kèo thơm quá mừ

Giờ ký mới cọc 50 chai! được ăn thêm được gần 400 chai

Hạng B2
8/11/15
100
236
43
39
Ui xưa mình bị Sales dụ quá trời, nhưng chỉ vì ko thích cái shape hình vương miện, cảm giác từ bên trong nhìn xuống cứ như cái đấu trường la mã, ko có đường ra... với lại thấy dự án ảo quá ảo. Haizzz

Bò Hóng
22/1/13
1.554
33.181
113
Ui xưa mình bị Sales dụ quá trời, nhưng chỉ vì ko thích cái shape hình vương miện, cảm giác từ bên trong nhìn xuống cứ như cái đấu trường la mã, ko có đường ra... với lại thấy dự án ảo quá ảo. Haizzz

Mình nghe anh Oén bẩu con này chất lượng cũng tốt

cơ mà mình nhìn nó lại cứ giống gống cái phụ khoa mới chít moẹ

Thực hư chuyện mua River City được CĐT hoàn trả lời 20% ???

Tập Lái
7/5/17
32
106
33
HCM
www.phongcach8.com
Mới lên RVC làm 1 trận đây, lên đó thanh lý thì kế toán in ra 1 tờ giấy khống thanh toán trể 75 ngày éo chịu thanh toán đền bù 20%. Làm ăn như sit.

Không biết có bác nào giống em ko? Mình dưa vào thông báo nhắc thanh toán mà đóng tiền nên giờ mới chết nè, lên đó nó đè ngày ký HD ra tính, làm trể thanh toán 75 ngày (vì ngày ký HD và ngày trên thông báo nhắc thanh toán khác nhau.), xem xong muốn đập vô mặt nó luôn. Những người nào mua RVC khoản gần 1 năm sẻ bị dính vụ này.

==>> Thông báo nhắc thanh toán có phải là cái bẩy lừa khach hàng???????????

Giờ thì thấy mấy cái tên này AN GIA, PHAT DAT, PHU HUNG, Creed Group Nhật Bản, sẻ không bao giờ mua CC nua.

Tập Lái
8/12/15
4
4
3
35
Hồ Chí Minh
vụ này nghe báo viết Phát Đạt k bán toàn bộ dự án nè.
Em nghe nói VTP mua mở rộng dự án kế bên