Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Nghe cái miệng của sales nói cháy hàng suốt, 1 vài người nghe sales nói vậy cũng đi phát lại "...cháy cháy...", cứ hàng ĐX, Kim oanh ... đi đến đâu là cháy đến đó, vô rừng cũng cháy....
Chuẩn! Gì chứ nhân viên ĐX, kim oanh thì lúc nào cũng la: cháy, cháy, cháy....

Hạng B1
9/12/11
60
137
33
trước em đi xem nhà của Khang Điền Mega Ruby, mấy em sale nói anh mua ngay đi, chứ tuần sau bên em tăng giá 10% nữa đó. em nói vậy em để tuần sau bán cho lời nhiều kkk. sau đó nó tăng giá thật nhưng bán lại kèm ưu đãi tặng tiền, nội thất ...

• Like
Reactions: chicong16
Hạng B1
8/5/17
65
70
18
30
trước em đi xem nhà của Khang Điền Mega Ruby, mấy em sale nói anh mua ngay đi, chứ tuần sau bên em tăng giá 10% nữa đó. em nói vậy em để tuần sau bán cho lời nhiều kkk. sau đó nó tăng giá thật nhưng bán lại kèm ưu đãi tặng tiền, nội thất ...
Nhà phố khác chung cư, nó gom nhanh lắm cháy thật bác à

Hạng C
2/5/18
696
416
63
Hồ Chí Minh
novazon.vn
Người mua bây giờ không như ngày xưa nữa, thấy sốt, cháy là đua theo mua ào ào. Bây giờ còn phải xem Chủ Đầu Tư có uy tính, danh tiếng, vị trí và tiềm phát triển hay không mới bỏ tiền.
Em cũng từng làm sale mà chưa bao giờ em tiếp khách có 2 chữ cháy hàng.

Hạng B1
22/3/18
56
70
18
41
Sài Gòn
www.facebook.com
cháy hay ko thì bác cứ dạo ngày mở bán các dự án nhiều phân khúc khác nhau là rõ mà . Còn xem có phải mua thực hay ko thì cần xem thị trường chuyển nhượng, mà thị trường này thì khu nào hot mới có

Hạng F
12/10/16
7.506
6.360
113
Chuẩn! Gì chứ nhân viên ĐX, kim oanh thì lúc nào cũng la: cháy, cháy, cháy....
Làm gì có cháy hàng, nó mở bán nửa tháng sau e mới đặt 1 lô vứt đó vẫn hưởng chiết khấu vàng như bình thường.

Hạng F
12/10/16
7.506
6.360
113
CHỗ Him Lam đó vị trí đẹp, bãi rác thì nằm xa xa khu nhà ở đó mà. Nhà mình gần đó nên cũng rành khu này, bãi rác này sẽ phải xử lý thôi

• Like
Reactions: Tony.bui