Hạng D
15/7/13
1.045
598
113
có bác...mà tuần này em kẹt rồi...chắc phải tuần sau xem tình hình bác mt20us thế nào nữa....bác đi dc t7 ko á...vì cũng đã có sẵn 1c của bác kia rồi...đi đông sợ anh em ko lái dc nhìu...nên ít ít thôi..
ok bác, có gì alo em nhé!

Hạng B1
25/11/15
81
62
18
40
Vậy tuần sau đi bác! cuối tuần này em đi công tác rùi lên ngày chính xác hú em nhé!
ok bác...để mình sắp xếp...hay là kiếm thêm 1 chiếc nữa rủ thêm vài mống đi cho vui...vì cũng có vài bác khác ntin với mình để tập chung....bác @mt20us coi có chiếc nào nữa thì hỗ trợ tụi em...hehe...vui là chính...

Hạng D
15/7/13
1.045
598
113
ok bác...để mình sắp xếp...hay là kiếm thêm 1 chiếc nữa rủ thêm vài mống đi cho vui...vì cũng có vài bác khác ntin với mình để tập chung....bác @mt20us coi có chiếc nào nữa thì hỗ trợ tụi em...hehe...vui là chính...
em còn chiếc fortuner 7 chỗ tuần sau rãnh nhé bác

• Like
Reactions: hoangphuongids
Tập Lái
26/2/16
19
11
3
41
Lên kế hoạch nhé bác anh em hỗ trợ nhau vững tay lái sẵn giao lưu luôn !:3dyeu:

• Like
Reactions: mt20us
Hạng C
24/10/10
857
116
43
Gò vấp, HCMC
www.facebook
THUÊ XE TẬP LÁI SỐ TỰ ĐỘNG VÀ SỐ SÀN
Lê Phúc Tăng 0988572968, 0988575365.
Nhằm mục đích giúp tất cả Anh/Chị đã có GPLX hoặc chưa có GPLX được rèn luyện thêm những kỹ năng lái xe an toàn nhất trên 2 dòng xe: số sàn và số tự động, LPT có nhận dạy kèm bổ túc lái xe Số Tự động & xe Số sàn tất cả các ngày trong tuần cho những học viên chưa có bằng lái hoặc đã có bằng lái nhằm giúp các học viên:
Có nhu cầu học lái xe để xuất cảnh mà không cần bằng lái.
Vững tay lái hơn khi đã có Giấy phép lái xe.
Thực tế giải quyết các tình huống giao thông trên đường.
Học viên sẽ được thực hành trên các dòng xe đời mới số sàn và số tự động.
Thời gian học linh hoạt theo yêu cầu của học viên từ 8h – 20h (thứ 2 đến chủ nhật)
Thường xuyên tổ chức tập lái xe đường trường xa, đi tỉnh (Vũng Tàu, Phan Thiết, Bảo Lộc, Cần Thơ…) theo yêu cầu của học viên.
Thầy giáo vui vẻ, nhiệt tình.
Luôn lắng nghe ý kiến học viên nhằm mang lại hiệu quả tốt nhất sau mỗi buổi học.
Đảm bảo giờ giấc đầy đủ cho học viên như đã đăng ký, không cắt xén, không xen lẫn giờ học bằng các việc khác.
Không phụ thu ngoài giờ và cuối tuần.
Đảm bảo xe đời mới, xe vận hành êm ái, máy lạnh đầy đủ.
Thời gian học linh hoạt.
Giá cả cạnh tranh và hợp lý nhất.
Chi phí thuê xe bao gồm trọn gói xe, xăng dầu, thù lao giáo viên, bãi tập