Hạng B2
23/7/14
138
3.598
93
Em đã thử thuốc, may mắn hết bệnh và vài người thân nữa cũng hết.
Nay lập thớt mới tránh cái thớt kia dài quá.

Loại này chữa đau xương, khớp, gân, sáng gói vàng, chiều gói đen
View attachment 2265203

Loại này chữa tê tay chân. sáng 1 gói, tối 1 gói.
View attachment 2265204

Theo như các tin đã nhận nhắn tuần này em sẽ mua dùm các oser sau đây.

1. vinhdoan: 5 ngày
  2. dutran: đã đỡ mua thêm 20 xương khớp, 30 tê tay chân
  3. tungnguyen90: 5 ngày khớp, 5 ngày tê chân/tay uống thử
  4. thay cúng: 7 ngày
Sáng thứ 2 em mang về SG mấy anh nhận ghé 290 NKKN nhé.
Số phone của em 0934oo7939, oser nào muốn mua nhắn tin cho em, nhớ ghi nick để em phân thuốc cho dễ.
Anh @nospam còn đặt dùm thuốc này không ạ?

Tập Lái
14/7/11
3
1
3
Để em sms theo số đt bác cho. Em đăng ký 2 bịch xương khớp. Cám ơn bác @nospam
Em xin update lại thớt. Nhờ bác @nospam mua thuốc xương khớp đã lâu, nhưng do mama em bị đau bao tử, nên trị bớt bao tử rồi mới dám uống. Sau khi uống 1,5 bịch (theo lời mama em) thì thấy bớt nhức khoảng 40%, đi đứng nhẹ nhàng hơn. Em cám ơn bác @nospam nhiều. Em đăng ký bác mua giúp thêm 4 liều nữa (cho mama và papa). Cám ơn bác.

Hạng D
4/12/14
1.906
88.697
113
53
Tuần nào em cũng về thăm 'nhà chòi' nên vẫn mua dùm đều đều anh ơi.
My Oser cứ nhắn tin SMS+nick tới 0934oo7939, tối thứ 7 em cộng sổ rồi đi mua, sáng thứ 2 là có.

Anh @nospam còn đặt dùm thuốc này không ạ?
Em xin update lại thớt. Nhờ bác @nospam mua thuốc xương khớp đã lâu, nhưng do mama em bị đau bao tử, nên trị bớt bao tử rồi mới dám uống. Sau khi uống 1,5 bịch (theo lời mama em) thì thấy bớt nhức khoảng 40%, đi đứng nhẹ nhàng hơn. Em cám ơn bác @nospam nhiều. Em đăng ký bác mua giúp thêm 4 liều nữa (cho mama và papa). Cám ơn bác.

Hạng D
28/5/09
1.001
1.567
113
Trước giờ mình mua chỗ Giáo sư Hổ theo sự chỉ dẫn của anh @Ha Sonata. Hôm qua liên lạc cô Thắm bảo đang hết thuốc mà Mẹ mình đang bị đau khớp (tay và vai. Trước đó bị khớp gối và đã mổ thay 2 khớp).

Nhờ bác mua giúp 5 ngày uống thử nhé! Cảm ơn bác!

• Wow
Reactions: Ha Sonata
Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.425
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Trước giờ mình mua chỗ Giáo sư Hổ theo sự chỉ dẫn của anh @Ha Sonata. Hôm qua liên lạc cô Thắm bảo đang hết thuốc mà Mẹ mình đang bị đau khớp (tay và vai. Trước đó bị khớp gối và đã mổ thay 2 khớp).

Thắm nói "Đang hết thuốc" là chưa có thuốc. Sẽ có.
"Bây giờ: anh mua thật nhiều rau tía tô về , bữa xào thịt, bữa luộc, bữa nấu canh (như chế biến rau dền) ăn liên tục 5 ngày (3 bữa/ngày) sẽ đỡ đau!" (Đó là lời gs Hổ nói với tôi.)
Khi có thuốc tôi sẽ mua giúp anh. (trong tuần tới).
Chú ý: Tôi mua phải 1 gói ( có 50 gói nhỏ).

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
28/5/09
1.001
1.567
113
Thắm nói "Đang hết thuốc" là chưa có thuốc. Sẽ có.
"Bây giờ: anh mua thật nhiều rau tía tô về , bữa xào thịt, bữa luộc, bữa nấu canh (như chế biến rau dền) ăn liên tục 5 ngày (3 bữa/ngày) sẽ đỡ đau!" (Đó là lời gs Hổ nói với tôi.)
Khi có thuốc tôi sẽ mua giúp anh. (trong tuần tới).
Chú ý: Tôi mua phải 1 gói ( có 50 gói nhỏ).

Dạ em cảm ở anh Hà. Em có nhắn cô Thắm khi nào có báo giúp em. Mỗi lần em cũng mua gói to (hoặc 2 gói) vậy ạ. Mẹ em trước bị khớp gối nặng buộc phải thay mới đi lại được nhưng thời gian gần đây lại bị khớp tay và vai nên mới bắt đầu uống lại ạ.

• Wow
Reactions: Ha Sonata
Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.425
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Dạ em cảm ở anh Hà. Em có nhắn cô Thắm khi nào có báo giúp em. Mỗi lần em cũng mua gói to (hoặc 2 gói) vậy ạ. Mẹ em trước bị khớp gối nặng buộc phải thay mới đi lại được nhưng thời gian gần đây lại bị khớp tay và vai nên mới bắt đầu uống lại ạ.
(Thuốc gs Hổ phát tán ra là thuốc lấy từ "Ông già Núi Sam, Châu Đốc" chế trong chùa, gs Hổ phân tích xét nghiệm thì kết luận "thành phần thuốc này chế từ cây rau tía tô mà ra". (Chính gs nói với tôi như vậy.)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
4/12/14
1.906
88.697
113
53

Nếu cần gấp thì nhắn anh @ngr040 chia lại 5 gói vàng 5 gói đen nhé, hôm rồi có mua dư 10 ngày.

Chỉnh sửa cuối: