Hạng C
4/2/10
799
1.448
93
Giờ này vẫn còn Taiwan, Germanie, Ausdoor... với cái cửa cuốn, chán quá các anh ơi !
Chào mừng a tái hoà nhập cộng đồng, xin a cho vài lời khuyên vàng ngọc

Chào mừng a tái hoà nhập cộng đồng, xin a cho vài lời khuyên vàng ngọc

em comment vậy thôi, vì bức xúc quá,
các anh ấy trên thông thiên văn, dưới tường nhân thế và cơ khí, từ khi có iPhone 2 đến iPhone 11 đến giờ, mà vẫn còn tin vào mấy chữ Gemanie, Taiwan, Ausdoor của ngành cửa cuốn.

• Like
Reactions: huycl2507
Mình nghĩ bạn nên dùng cửa bên VIETMARTDOOR đi, bên đó tư vấn ok lắm á. E tư vấn nói chuyện ngọt lắm, bạn không hiểu gì về cửa thì nghe tư vấn là thấy thông liền à, nhà bác mình cũng mới làm 1 bộ cho cái xưởng đầy đủ motor, bình lưu mà giá cũng mềm á. Bạn thích thì qua đó xem thử, mình gửi cho cái link nè
https://cuacuonvietmart.com/cua-cuon-titadoor-351.html

Hạng D
23/10/18
1.114
22.880
113
40
Anh nào cho giá công khai bao tiền mét vuông em đặc cái 4,5mx2,8m luôn.
Loại tự dừng có chướng ngại.
Lá khe thoáng Đức, nhôm 6063 cùng loại với Xingfa, loại 13kg/m2(có cân đối chứng, vai nan cửa 1.3mm, lá dày 1.1mm) giá 1tr5/m2 (đã bao gồm ray hộp 2 lớp bản 8cm, trục phi 140mm dày 1.8mm đúng chuẩn)
Tự dừng không đảo chiều 700k/bộ
Motor kích thước cửa này dùng loại 400kg đồng bộ (3tr8, bảo hành 2 năm, bảo hành trách nhiệm thêm 1 năm)
Bình lưu 48h tự xả, nhỏ gọn đẹp như vali hạt nhân (3tr5/bộ, bảo hành 18 tháng, bảo hành trách nhiệm thêm 12 tháng nếu sử dụng đúng cách như tư vấn)
Bao hoạt động êm ái nếu đóng hộp kỹ thuật (khung sắt có alu bao quanh hoặc nằm trên trần thạch cao. Chỉ phát ra tiếng tạch khi khởi động)
Ps: Phim hay nhờ quảng cáo

• Like
Reactions: Lexus_SG
Hạng D
23/10/18
1.114
22.880
113
40
em comment vậy thôi, vì bức xúc quá,
các anh ấy trên thông thiên văn, dưới tường nhân thế và cơ khí, từ khi có iPhone 2 đến iPhone 11 đến giờ, mà vẫn còn tin vào mấy chữ Gemanie, Taiwan, Ausdoor của ngành cửa cuốn.
Motor cửa cuốn 100%sản xuất và lắp đặt tại TQ( nhãn mác ghi gì thì mặc)
Chỉ có Motor cửa cổng mới có hàng Ý 100% giá ko dưới 20tr
Ps: Anh còn nợ em 1 cuộc hẹn

Tập Lái
21/2/20
0
0
0
32
Ho Chi Minh
vietmartdoor.com
Hiện nay có nhiều thương hiệu cửa cuốn nổi tiếng ở việt nam như cửa cuốn Đức, cửa cuốn Úc, Cửa cuốn Đài Loan, cửa cuốn song ngang...
Tuy nhiên mỗi loại lại có 1 ưu nhược điểm khác nhau à các công dụng khác nhau
Nếu bạn chọn giá rẻ thì chọn cửa cuốn Đài Loan
Nếu bạn chọn loại đắt tiền thì chọn Úc
Nếu chọn loại vừa với túi tiền người việt thì chọn cửa cuốn Đức.
Nếu bạn muốn loại thoáng như hàng rào thì dùng cửa cuốn song ngang inox
Nói Đài Loan, Đức, Úc thôi chứ đều sản sản xuất tại Việt Nam và công nghệ là cửa họ.
Với theo mình nhà phố thì sử dụng cửa cuốn Đức là đẹp nhất. Còn kho bãi hay nhà xưởng thì sử dụng cửa Đài Loan giá rẻ.