Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.400
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
<h1>Báo cáo của S.O.S Hà xôi nát!</h1>
Tình huống đặc biệt trong việc tiếp nhận quyên góp ủng hộ đồng bào chết vì lũ lụt ở miền Trung: Bác Polts chi hội trưởng XNL đã cmt với mợ NắngSG ủng hộ chương trình này 500k, do trục trặc về chuyển tiền, việc đó chưa được thực hiện. Ngày 14/12/13 trong liên hoan O.S 11 năm, bác Polts nhờ em Ha Sonata bằng mọi cách chuyển cho cháu bé mồ côi Đinh văn Trú và em trai mù lòa ở Khu dân cư Ha Tăng, thôn Gò Lả, xã Sơn Dung, huyện Sơn Tây, Quảng Ngãi.
Em đã nhận số tiền 500k này, chuyển giao dathuong. Bác dathuong sẽ liên lac với Lê Nam phó phòng VHTT Sơn Tây, chuyển tiền mặt tới cho cháu Trú và trả lời kết quả trong topic này.
Kính báo cáo!

Hạng D
2/9/09
2.548
4.942
113
Tp.HCM
Chiều nay bác Lê Nam đã đến Xuân Dung, Sơn Tây, thăm và gửi 500k của bác Polts cho gia đình cháu Trú
Thương về Miền Trung

Hai cháu khoe xổ tiết kiệm của OS trao tặng
Thương về Miền Trung

Cả gia đình (ba bà cháu)
Thương về Miền Trung

Tập Lái
3/6/11
41
33
18
Xin cám ơn Mợ Saigon.Elgouna!Tối qua Em đã nhận được quà của Mợ rồi,trong ngày hôm nay Em sẽ chuyển hai chai rượu vang đến bốn Anh Em trong đoàn cứu trợ Miền Trung vừa qua.

Xin Chúc Mợ cùng Gia Đình Năm Mới có Nhiều Điều Tốt Lành và An Khang Thịnh Vượng.

Hạng B2
2/4/13
225
5.337
123
thainguyen6699 nói:
Xin cám ơn Mợ Saigon.Elgouna!Tối qua Em đã nhận được quà của Mợ rồi,trong ngày hôm nay Em sẽ chuyển hai chai rượu vang đến bốn Anh Em trong đoàn cứu trợ Miền Trung vừa qua.

Xin Chúc Mợ cùng Gia Đình Năm Mới có Nhiều Điều Tốt Lành và An Khang Thịnh Vượng.

Em xin cảm ơn lời chúc của Bác. Quà nhỏ mong bác đừng chê.

• Like
Reactions: Ha Sonata
Hạng B2
9/5/07
171
10
18
SG
saigon.elgouna nói:
thainguyen6699 nói:

Em xin cảm ơn lời chúc của Bác. Quà nhỏ mong bác đừng chê.
Mợ Saigon Elgouna thật tốt bụng & khiêm tốn quá , thật đáng quý .

• Like
Reactions: Ha Sonata