i30
Hạng B2
17/3/08
435
1
16
53
Hà Nội
RE: Tỉ gí đồng won/đô la Mỹ thay đổi : Santa fe rớt giá quá!

Trích đoạn: linhmazda3

Trích đoạn: h_class.ru

Đồng won bị mất giá nhiều so với USD nên xe Santa Fe bây giờ rẻ quá các bác ạ :
có chú nhập trực tiép từ HQ về báo em có 45k xe Santa Fe máy dầu 2.0 full option .
Cấu hình như sau: cửa nóc, 3 giàn lạnh, tủ làm mát, nâng hạ bàn chân ga, ghế da, vành đúc ,......

Bác cho em số ĐT đi bác ơi ??
Lại Máu Santa ròi à??

Tập Lái
20/10/08
8
0
0
Re: RE: Tỉ gí đồng won/đô la Mỹ thay đổi : Santa fe rớt giá quá!

Mình mới hỏi bác 0906925688 bác này nói do mua đúng lúc giảm thôi, bi giờ giá lên lại rồi MLX 2.0 vẫn giá 48 trả giá bớt 47,5 có bảo hành đấy.

Hạng C
22/5/07
683
2
0

Nói giá thế để thu hút chú ý của các bác thôi. Chứ santa fe có đến hơn 10 loại (cấu hình), về đến VN nó lại nhân bản lên thành 20 loại, ông này cắt cái này, ông kia cắt cái nọ. Nên bi giờ loạn STF. Theo em thì cứ phải sờ, mó, nhìn, ngửi rồi mới biết nó đắt hay rẻ.
Có bác mua xe MLX xong cứ khăng khăng với em là xe anh xịn hơn xe chú (xe em là HMV) và chú bị mua đắt. Nhưng đến khi xem xe thì mới thấy xe bác ấy là MLX basic. Chỉ hơn xe em mỗi cái gương gập điện, nâng hạ chân ga, và sưởi ghế (cái này không có hiệu quả tại VN). trong khi đó xe bác ấy thiếu hẳn những cái cần thiết hơn ở VN như: 2 cầu, lọc khí tự động, cd 6 đĩa, loa sub.

Hạng B2
8/11/07
203
3
18
Melbourne

tuan1368 nói:
Nói giá thế để thu hút chú ý của các bác thôi. Chứ santa fe có đến hơn 10 loại (cấu hình), về đến VN nó lại nhân bản lên thành 20 loại, ông này cắt cái này, ông kia cắt cái nọ. Nên bi giờ loạn STF. Theo em thì cứ phải sờ, mó, nhìn, ngửi rồi mới biết nó đắt hay rẻ.
Có bác mua xe MLX xong cứ khăng khăng với em là xe anh xịn hơn xe chú (xe em là HMV) và chú bị mua đắt. Nhưng đến khi xem xe thì mới thấy xe bác ấy là MLX basic. Chỉ hơn xe em mỗi cái gương gập điện, nâng hạ chân ga, và sưởi ghế (cái này không có hiệu quả tại VN). trong khi đó xe bác ấy thiếu hẳn những cái cần thiết hơn ở VN như: 2 cầu, lọc khí tự động, cd 6 đĩa, loa sub.

ơ thế là Basic ko có cửa trời với điều hoà 2 vùng hả bác??

Hạng C
22/5/07
683
2
0

Có cửa trời bác ạ, thế mới củ chuối. Nó cắt những cái khác, và lại thêm cửa sổ trời. Điều hoà 2 vùng thì vẫn có nhưng nó không có bộ lọc không khí tự động (AQS). Theo em đây chính là điểm yếu của hyundai. Vì cứ để cho đại lý yêu cầu option xe mà không có điều kiện nền tảng nên làm mất giá trị thương hiệu.

Hạng B2
28/5/07
368
20
18
44
Hải Cường Corp.

Có cửa trời bác ạ, thế mới củ chuối. Nó cắt những cái khác, và lại thêm cửa sổ trời. Điều hoà 2 vùng thì vẫn có nhưng nó không có bộ lọc không khí tự động (AQS). Theo em đây chính là điểm yếu của hyundai. Vì cứ để cho đại lý yêu cầu option xe mà không có điều kiện nền tảng nên làm mất giá trị thương hiệu.

Option tùm lum vậy mấy bác nhà ta mới kiếm ăn được. Nếu Hyundai rành mạch thì các bác nhập xe bó chiếu!!!

Tập Lái
28/10/08
48
0
0
TP.HCM

Option em MLX như thế là đỉnh rồi các bác ạ. Em MLX bây giờ 47k5 thôi chẳng chỗ nào bán đắt hơn đâu.
Myphone: 0909.536798 ( Em bán Hyundai ..........hihih) cho em maketting ty

Tập Lái
25/12/07
38
0
0

GIÁ SANTA HOT HOT Ở 373 QL 13 THU ĐỨC CÁC BÁC ƠI

Tập Lái
28/10/08
48
0
0
TP.HCM

Thông báo các bác một tin nhé Santafe MLX còn 46,500 tại thành phố HCM, " Vẫn còn thương lượng"
Showroom 45 Nguyễn Hữu Cảnh, P.22, Quận Bình Thạnh

Last edited by a moderator:
Hạng B2
2/12/04
258
0
0

có bác đi mưa, cửa nóc ko đóng được, ra xưởng mới biết MLX basic đục nóc trước khi bán, đúng là VN