Hạng C
1/7/09
532
67
28
47
Re: Tìm mẫu cho hệ thống DVD giữ nguyên CD theo xe Captiva

Trong vô lăng có sẳn các cổng để đấu bộ phím trên vô lăng vào không cần chế, bọn gmvn nó cắt option ấy mà. Nhưng phải xài cd 6 dĩa theo xe nhé, nếu tháo cd bỏ thì bó tay

Hạng C
2/9/11
699
254
63

em định gắn 2din nên nghe đồn là phải "đục đẽo cắt gọt" và dời hộp thông tin xuống dưới là phải "múc" cái chấu châm thuốc ra

bác làm tiệm nào ?

Hạng C
1/7/09
532
67
28
47

á á á châm thuốc e đưa về đây, nó còn gọn đẹp và còn tiện hơn chổ củ của e nó nửa. kakakakaka. e dùng cái cục sạc xe 2 trong 1 e sạc vừa ipad vừa iphone bỏ luôn vào hộp tì tay không vướng víu gì hết

Tìm mẫu cho hệ thống DVD giữ nguyên CD theo xe Captiva

Hạng C
2/9/11
699
254
63

vanphuthanh nói:
á á á châm thuốc e đưa về đây, nó còn gọn đẹp và còn tiện hơn chổ củ của e nó nửa. kakakakaka. e dùng cái cục sạc xe 2 trong 1 e sạc vừa ipad vừa iphone bỏ luôn vào hộp tì tay không vướng víu gì hết

Cái này hay đó bác ..hổm rày cứ thắc mắc cái miếng nhựa chỗ đó dùng để làm gì

Bác nói DVD của bác độc lập với CD là có xài chung loa không hay là phải gắn loa riêng ? Bác chưa nói em biết làm ở mô đó

Hạng C
1/7/09
532
67
28
47

Độc lập với cd nhưng vẩn xài chung dàn loa trong xe chứ.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.562
3.086
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

vanphuthanh nói:
Vẫn sài chung bác nhưng nếu gắn phía trên phải cắt tí nhựa bên trong. Còn thay vào vị trí CD Zin thì đơn giản hơn nhiều

Hạng B2
23/4/13
186
15
18

Em cũng mới gắn đầu DVD, nhưng cảm giác vẫn ko hài lòng như đầu CD zin, được cái F1 coi được Hoạt hình, hài... nhưng thấy có cái Việt Map cũng khá tiện cho những vùng mình không rành đường (có những chỗ nó cũng chỉ mình đi vào đường cấm và cũng thường hay chỉ đi đường hơi xa, các bác anh rành cái này xin chỉ giáo thêm)

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.562
3.086
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

h2design nói:
Em cũng mới gắn đầu DVD, nhưng cảm giác vẫn ko hài lòng như đầu CD zin, được cái F1 coi được Hoạt hình, hài... nhưng thấy có cái Việt Map cũng khá tiện cho những vùng mình không rành đường (có những chỗ nó cũng chỉ mình đi vào đường cấm và cũng thường hay chỉ đi đường hơi xa, các bác anh rành cái này xin chỉ giáo thêm)
có thể do bác gắn cái DVD TQ nên nó làm bác ko hài lòng đấy ah, chứ chơi hàng hiệu thì vô tư rồi bác.
Cái Vmap bác xem đã update phần mềm mới chưa (mới nhất có đường cao tốc Long Thành) và em VietMap lâu lâu cũng hay chỉ bậy nên các bác đi phải chú ý đường nữa

Hạng C
2/9/11
699
254
63

Undertaker nói:
vanphuthanh nói:
Vẫn sài chung bác nhưng nếu gắn phía trên phải cắt tí nhựa bên trong. Còn thay vào vị trí CD Zin thì đơn giản hơn nhiều

Bác Undertaker cho hỏi thêm tí
1. Có cần mạch chuyển tự động cho cả DVD + CD zin hay là DVD đi theo đường TAPE/AUX . Cá nhân thì thích cái màn hình để ở phía trên hơn là thay vào vị trí của CD nên nếu chỉ cắt it nhựa thôi thì chơi lun
2. Cái vỏ màn hình gối đầu có màu nào tiệp màu với màu da của Cap ko ?

3. Làm hết mấy thứ này : gắn DVD, bọc da và gắn màn hình gối đầu, Camera de ở chỗ bác thì mất tối đa bao lâu ? Định giữa tuần sau em lắp

Cám ơn bác.