Tập Lái
3/10/18
4
89
13
34
Dùng cái này có cần đánh răng nữa ko ?

Khi dùng máy tăm nước thì bàn chải trở thành vai trò thứ yếu

Nguyên tắc để cho miệng sạch thơm là đầu tiên bác dùng máy tăm nước để đánh văng tất cả những mảng bám của thức ăn ở trong các ngóc ngách, sau đó chỉ cần dùng bàn chải đánh răng nhẹ với tác dụng phụ là đem lại sự thơm tho cho bằng miệng

(Nếu bàn chải dùng trước thì vô tình lại nhấn thêm thức ăn vào sâu thêm trong các kẽ răng!)

Khi dùng máy tăm nước rồi sau đó đánh răng nhẹ , bạn sẽ thấy răng miệng thanh thoát hơn rất nhiều lần và có một cảm giác khác hẳn với đánh răng thần túy!

Răng miệng rất sạch sẽ và cảm giác rất tự tin khi giao tiếp !

Hạng C
16/4/16
746
942
98
Vũng Tàu
Bác nào trong này thực sự dùng rồi cho nhận xét với, tại vì máy này đắt nên suy nghĩ chút

Tập Lái
3/10/18
4
89
13
34
Bác nào trong này thực sự dùng rồi cho nhận xét với, tại vì máy này đắt nên suy nghĩ chút
Nhiều bác trong CNL dùng rồi và có so sánh với máy Mỹ , phản hồi tốt bác ạ , bác yên tâm.

Bảo hành nghiêm túc kiểu Mỹ một đổi một nếu máy trục trặc để đem lại cho khách sự an tâm và hạnh phúc nhất , chứ không chỉ là chuyện mua bán đơn thuần.

Với lại bán hàng trong CNL là một thị trường test hàng nghiêm khắc nhất, chỉ cần không đúng với sự thật là các bác ấy cho out ngay!
:)

Vài ý kiến bác tham khảo
Tia nước phụt bơm....răng miệng cả nhà sạch thơm!

Attachments

Hạng B2
25/9/10
148
469
73
Cái này mỗi lần xài phải cắm điện hả anh. Không biết nó có pin không nhỉ?

Tập Lái
3/10/18
4
89
13
34
Cái này mỗi lần xài phải cắm điện hả anh. Không biết nó có pin không nhỉ?
Dạ đúng
Máy dùng gia đình xài điện ( cho 4 người)
Máy du lịch mới xài pin nhưng lực phun yếu và chứa nước ít lắm