17/12/18
86
2.683
103
45
Máy có giác hút treo kính đi kèm không bác chủ. Nhà tắm mình không tiện treo tường. Xài pin hay cắm điện?
Nó có bát treo kèm theo
Gọn chắc và giữ vệ sinh cho máy.
Xài điện và theo quy chuẩn rất an toàn, cái đầu tiên nhập về tính đến nay đã được thử thách hơn 2 năm và e vẫn đang dùng đây ạ :)

kq confirmed
Hạng B2
9/9/05
478
3.986
93

Đã nhắn tin cho bác hỏi thăm thêm thông tin nhưng không biết nhắn đúng cách không. Bác cho hỏi là sẽ ship hàng tận nhà và thanh toán luôn, hay mình lên showroom của bác để giao dịch ? Bác có 1 model này thôi hay có nhiều kiểu khác nhau ? Vì mình từng thấy có mấy loại như cây đèn pin thôi, chứ nguyên cục vầy không mang vào cơ quan được. Cám ơn bác.

17/12/18
86
2.683
103
45
Đã nhắn tin cho bác hỏi thăm thêm thông tin nhưng không biết nhắn đúng cách không. Bác cho hỏi là sẽ ship hàng tận nhà và thanh toán luôn, hay mình lên showroom của bác để giao dịch ? Bác có 1 model này thôi hay có nhiều kiểu khác nhau ? Vì mình từng thấy có mấy loại như cây đèn pin thôi, chứ nguyên cục vầy không mang vào cơ quan được. Cám ơn bác.
Cảm ơn bác
Em đã Pm cho bác
Hiện bên em là loại gia đình , phun mạnh nhất trong các loại máy nhập vào VN

• Like
Reactions: kq
17/12/18
86
2.683
103
45
Cảm ơn các các bác OS đã tin tưởng, trải nghiệm và đã đặt thêm máy tăm nước làm quà cho người thân, bạn bè và đối tác ....
(đặc biệt nhiều bác đã giao luôn công việc gói quà, đóng thùng gửi bưu điện... cho bên em :) )

Chúc các bác năm mới thành công, phát tài, may mắn và sức khỏe!

Đừng ngại phone nếu các bác cần hỗ trợ gì.
0903.88.54.22

• Like
Reactions: phamttruc