MEP Vaccine Hero
22/5/12
9.992
74.407
113
trước đây em nghĩ tăm nước là thứ tào lao, ko mang lại nhiều hiệu quả so với chỉ nha khoa

sau khi dùng thử lần đầu tiên thì em thấy dùng tăm nước ưu việt hơn hẳn chỉ nha khoa, nó như khi dùng bàn chải thường lên bàn chải máy vậy
Nên chạy cho máy hút hết nước thì không cần đổ nước dư đâu bác, họ thiết kế lá lưỡi gà chỉ đủ giữ nước trong bình chứ không phải chặn nước, mục đích để nước dễ xuống tốt
Nên đổ nước vào bình sẽ thấy nước nhỏ từ từ từng giọt ở lỗ thoát, khi có điện là hút mạnh.

Trong hướng dẫn có nói để hộp nước cố định trên máy, dùng 1 bình 1 lít châm vào là tốt nhất để tránh bất cẩn tuột tay làm rơi hộp.

Lần đầu khi gắn hộp nước phải lấy ngón tay nhấn nhẹ để cho joint và lỗ côn tiếp xúc sát, sẽ ko bị hút lẫn không khí và nước phun mạnh.
làm sao xịt mặt trong của răng?
em chỉ xịt được mặt ngoài
Xịt mặt trong nó đi luôn vào họng, phải nuốt nước

17/12/18
86
2.683
103
45
làm sao xịt mặt trong của răng?
em chỉ xịt được mặt ngoài
Xịt mặt trong nó đi luôn vào họng, phải nuốt nước
Đơn giản lắm:
Bác quay đầu phun vào mặt trong răng , lia qua lại , miệng há ra và hơi cúi xuống lavabo cho nước và thực phẩm dính bám rớt ra.

• Like
Reactions: btpaul
17/12/18
86
2.683
103
45
1,5tr chưa kỳ kèo kkk
Hết chương trình cũ rồi bác, nhưng có chương trình mới là tặng một hộp thực phẩm chức năng bổ xương khớp Hàn Quốc làm từ thảo mộc Khương Hoàng và Nhũ Hương trị giá 690k mà đội tuyển bóng đá Hàn Quốc đang dùng.

Bắt đầu áp dụng từ 04/11/2020

Tập Lái
21/1/19
3
43
13
Mình có cái máy tăm nước hiệu Braun của ông chú bên Đức gửi về mà nó bị đứt cái dây ống nước của tăm nước không biết có thay dây được không bác @RANG MIENG SACH THOM nhỉ.Nếu được có thể thay bằng dây bên bác hay phải đúng hãng của nó nhỉ?
Mình chưa muốn thay cả bộ vì cái cây đánh răng và bên tăm nước vẫn dùng vẫn rất tốt chỉ mỗi cái ống nước bị xì sau đó thì đứt.Cảm ơn anh!

17/12/18
86
2.683
103
45
Mình có cái máy tăm nước hiệu Braun của ông chú bên Đức gửi về mà nó bị đứt cái dây ống nước của tăm nước không biết có thay dây được không bác @RANG MIENG SACH THOM nhỉ.Nếu được có thể thay bằng dây bên bác hay phải đúng hãng của nó nhỉ?
Mình chưa muốn thay cả bộ vì cái cây đánh răng và bên tăm nước vẫn dùng vẫn rất tốt chỉ mỗi cái ống nước bị xì sau đó thì đứt.Cảm ơn anh!
Chào bác
Bên e chỉ có phụ kiện máy tăm nước Hàn Quốc , do đó sợ sẽ không vừa với máy Braun do khác thiêt kế.

Tuy nhiên nếu có máy của Bác trong tay thì mới có thể quyết định được

• Love
Reactions: HAIBOCON
Tập Lái
21/1/19
3
43
13
Chào bác
Bên e chỉ có phụ kiện máy tăm nước Hàn Quốc , do đó sợ sẽ không vừa với máy Braun do khác thiêt kế.

Tuy nhiên nếu có máy của Bác trong tay thì mới có thể quyết định được
Bác cho mình địa chỉ mình cầm qua chỗ bác ,nếu thay được nhờ bác thay cho luôn nhé.