VIP CARD MEMBER
7/5/09
213
2
18
44
Re:Tiệc Tân Niên + họp mặt Japan Group - 8g tối thứ 5 ngày 31/12/09 - Nhà hàng SHABU KICHOO

Hì, vui sinh nhật suốt 24h với bạn bè và gia đình bây giờ mới có thời gian vào 4room. Cám ơn bác Kevin đã tổ chức tiệc Tất niên thật là vui! E may mắn được sinh ngay ngày đầu năm nên hưởng ké niềm vui của thời khắc đón chào năm mới. Cám ơn các bác thật nhiều vì những lời chúc và những món quà dễ thương! Em đã có một sinh nhật thật đáng nhớ!
Chúc cả nhà năm mới nhiều thành công và hạnh phúc, làm ăn phát đạt để lại cùng chia sẻ niềm vui với nhau trong những chuyến đi!
@ bác cuongcualu: Cám ơn bác thật nhiều. Lời chúc của bác thật đúng ý em! :D

Hạng D
10/9/08
2.438
471
83
56
HCM
Re:Tiệc Tân Niên + họp mặt Japan Group - 8g tối thứ 5 ngày 31/12/09 - Nhà hàng SHABU KICHOO

Cậu ba sì goàn ơi đừng lo ! Bác Kevin trưng thu hết lúa những ai ko đi gòi ( Ko đc ăn - chơi lại bị tịch thu lúa thiệt ráng chịu ) Nên vẫn còn dư chơi tiếp một chầu " Tất niên " Tết ta nữa mừ ! hehehe !
em zo5tttttttttt !

Hạng B2
11/4/09
235
2
18
47
hcm

Trời ơi......mọi người đi chơi vui qúa ,e tiếc qúa vì ko đón năm mới lắc lư con gà mái cùng ae HFC !
Chúc cả nhà năm mới AN KHANG THỊNH VƯỢNG !

Hạng B2
14/4/08
366
351
63

Chúc các bác nữ trong HFC một năm mới :SỨC KHOẺ -TÌNH YÊU và SẮC ĐẸP.

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

ack ack .... tăng 3 xong về đến nhà 3g sáng luôn :)
sáng dậy vẫn còn khan giọng - phải uống liên tục trà thảo mộc Dr. Thanh :)

Kevin thật sự bất ngờ vì nhiều bác thú thật là đã lâu lắm rồi 5 hay 10 năm rồi đó mới có dịp bung xúp-pap đến 2-3g như vậy! :):)

Hôm Tất Niên lúc countdown + hát bài Happy New Year vui quá - đặc biệt lúc hát bài shalala điệp khúc
------------
my heart goes shalalala shalala in the morning
shalalala shalala in the sunshine
shalalala shalala in the evening
shalalala shalala just for you!

shalalala shalala just for you!
-----------
bác nào cũng vỗ tay + hát + nhún giống như có thuốc lắc vậy đó ack ack....

HAPPY NEW YEAR!!!

p/s: @caubasg : tiền quĩ vẫn còn đủ để chi cho buổi party tăng 1 & 2 :):)

Last edited by a moderator:
TRC
Hạng B1
22/9/09
68
0
0

he.h.e..Happy New Year. !!!
@bac hocap... em nghe khen ma sướng ....chết... đi được...he.h.e.
thú thiệt la nhà em 10 năm rối mới đi chơi đêm và đi bar các bác ạ... he.h.e..
@htv8, em ve nhà ok ha ? Chị về mà cứ ái náy mãi. .. Anyway, nghe c Phuong nói em đi phượt 1mình khắp nơi nên cũng yên tâm... he..he..

Hạng D
10/9/08
2.438
471
83
56
HCM

Hà hả hà ! Bác TRC thua nhà em nhé ! Nhà em chưa biết đi BAR là gì nữa , bữa hôm đó là lần đầu tiên đó ! còn vũ trường thì lần gần đây nhất cách nay 13... năm ! [:O][:O][:O]

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

cuongcualu nói:
Hà hả hà ! Bác TRC thua nhà em nhé ! Nhà em chưa biết đi BAR là gì nữa , bữa hôm đó là lần đầu tiên đó ! còn vũ trường thì lần gần đây nhất cách nay 13... năm ! [:O][:O][:O]

ack ack.. tiền qũy vẫn còn đủ 1 chai Gold label - vậy tết âm lịch làm thêm một phát nữa nhỉ??? :)