Hạng D
26/10/10
1.678
13.800
113
đa số mấy em đều hông biết cách gội đầu
có móng tay mà cào thì banh mẹ cái da đầu người ta
Siêu thị tóc hồi trước ở Lê Quang Định hay phan văn trị gì đó, em vô 1 lần rồi zọt luôn
cắt thì công nghiệp
khu vực uốn thì vui lòng làm phòng riêng
làm chung phòng cộng với hệ thống máy lạnh hôi chết cha

Vô Siêu Thị Tóc thì yêu cầu thợ rành nghề nha, giá khác chút xíu chứ đừng ham mấy em trẻ trung xinh đẹp, toàn là học viên đang học nghề . Hồi trước Siêu Thị Tóc xôm tụ lắm, giờ đi ngang qua siêu thị tóc ở Tân Hương (Tân Phú), Phan Văn Trị hay Lê Đức Thọ (Gò Vấp) đều thấy ít khách hơn , có lẽ do cạnh tranh ác liệt .

• Like
Reactions: Bentley Truong
Mun confirmed
Hạng D
1/4/10
2.182
15.305
113
Chú chụp hình chuối nứt cũng mở đc 1 thớt hoành tá tràng, trồng đu đủ cũng 1 thớt tá tràng....
Sao chú khắc khe với ngừoi khác vẫy????
Thể loại gì vẫy????
Deos thấy pilot @Henry Tèo vô bi bô nhể?

F.A confirmed
Hạng C
18/9/14
635
36.546
93
Thớt nhân văn chuyên về hớt tóc, cạo lông dái

lỗ tai. HÓNG

Hạng B2
24/5/11
173
679
123
Vô Siêu Thị Tóc thì yêu cầu thợ rành nghề nha, giá khác chút xíu chứ đừng ham mấy em trẻ trung xinh đẹp, toàn là học viên đang học nghề . Hồi trước Siêu Thị Tóc xôm tụ lắm, giờ đi ngang qua siêu thị tóc ở Tân Hương (Tân Phú), Phan Văn Trị hay Lê Đức Thọ (Gò Vấp) đều thấy ít khách hơn , có lẽ do cạnh tranh ác liệt .
siêu thị tóc của a gì trên cnl của mình phải ko ta a Soitoc

Hạng D
8/4/11
2.471
9.005
113
Làm việc lu bu quá không có thời giờ đi hớt tóc, giờ được nghỉ phép 1 tuần, rãnh rỗi muốn tìm một chổ hớt tóc, ray tai được được một chút ở vùng Tân Bình, Tân Phú, Phú Nhuận, Bình Thạnh, Q.10, Q11 hay Q.3 cũng được, nếu chổ nào có mấy em xinh xinh ráy tai càng tốt . Ace nào biết làm ơn chỉ giùm . Gia đình đa tạ .
Nếu ăn chơi lành mạnh thì e giới thiệu bác tiệm Chi Chi 178 Trần Huy Liệu, tay nghề lấy ráy tai tốt, sạch, giá cả tốt so với mặt bằng chung,

Hạng D
6/12/06
1.219
17.051
113
40
Lấy ráy tai cần gì xinh? Xinh gái thì đi mần Kak ôm, bia ôm hết rồi, hông rãnh ngồi lấy ráy tai đâu.
Lê Duyên đi ngang nhìn tưởng xinh chứ vào trong thì đưa mấy em cá sấu ra làm thôi, chỉ có PR ngồi làm cá cảnh câu khách.
Chuyên nghiệp về lấy ráy tai mình thấy có tiệm Thanh Thủy ở Phan văn Trị, anh ghé thử.
chổ nÀY có chổ đậu xe ko anh?

Tomb Raider
29/6/17
1.958
36.410
113
Nếu ăn chơi lành mạnh thì e giới thiệu bác tiệm Chi Chi 178 Trần Huy Liệu, tay nghề lấy ráy tai tốt, sạch, giá cả tốt so với mặt bằng chung,
Lành mạnh ai dô đây hỏi làm gì :D

• Like
Reactions: nospam