Thảo Luận Chung Tiệm rửa xe ở Vũng Tàu.

Hạng D
28/11/12
1.257
80
48
45
Vậy thì có bác nào đã bị sự cố với tiệm rửa xe nào thì báo cho anh em biết với. Riêng em thì có cái thú tự tắm rửa cho V2 nên thường thì 2 tuần mới đem ra cho thợ rửa cả gầm luôn.

Hạng D
26/12/09
1.110
622
113
đợt này về chắc phải đem xe ra Gara OtoVungtau để Spa xe lại quá chứ mấy chú rửa xe làm trấy xước hết xe của em rồi.....
Thường thì ngày trước em hay rửa chỗ NTT nhưng thấy chỗ ấy đông xe quá nên thợ nó đâm ra rửa ẩu nên em bây giờ thấy chỗ rửa xe gần nhà trên đường Lê Lôi đối diện VCB có một tay thợ đấy rửa xe kỹ lắm nên em đã book bác ấy bất cứ lúc nào xe em ra là bác ý phải rửa hehehe từ đó thấy xe cũng sạch đẹp hơn.

PnC
Hạng B1
31/8/13
90
12
8
AE Vũng Tàu cho hỏi tiệm nào đáp ứng được yêu cầu rửa xe bằng hoá chất chuyên dụng như SONAX không? Chứ mình mới thấy họ pha xà phòng OMO vào bình thành bọt tuyết, nếu được kg dùng nước giếng càng tốt.

• Like
Reactions: carfreshener.info
Hạng B2
16/6/11
131
46
28
PBHOA nói:
đợt này về chắc phải đem xe ra Gara OtoVungtau để Spa xe lại quá chứ mấy chú rửa xe làm trấy xước hết xe của em rồi.....
Thường thì ngày trước em hay rửa chỗ NTT nhưng thấy chỗ ấy đông xe quá nên thợ nó đâm ra rửa ẩu nên em bây giờ thấy chỗ rửa xe gần nhà trên đường Lê Lôi đối diện VCB có một tay thợ đấy rửa xe kỹ lắm nên em đã book bác ấy bất cứ lúc nào xe em ra là bác ý phải rửa hehehe từ đó thấy xe cũng sạch đẹp hơn.
Em cũng hay rửa ở đây này. Cái tay thợ ấy tên là Dũng. Ông này nhiệt tình và kỹ lắm. Lần nào rửa em cũng bo thêm vì bác ấy nhiệt tình quá. Làm rất kỹ.
Chỗ này anh em cẩn thận rửa tốt mà ko vội vàng để nhận nhiều xe nên em vote cho địa chỉ này. Rất ok hiện tại so với VT. Trước em cũng hay ra Oto VT nhưng thấy thợ bắt đầu ẩu nên bỏ chỗ đó rồi. Nghe nói bác Thành đã tách riêng mở 1 tiệm khác ở trên đường Lê Hồng Phong

Hạng C
27/3/12
502
79
28
sáng nay mình vừa đến chỗ rửa xe Anthony ở trên đường 30-4 để rửa xe

Rửa + hút bụi + xịt gầm + bơm 4 bánh nito = 140k. Tổng cộng hết khoảng nửa tiếng. RIêng quả bơm nito ở Vũng Tàu thì siêu rẻ, 20k/ bánh = 1/4 ở sài gòn (bẩy bằng, 80k / bánh)

Chuẩn bị cho chuyến đi từ Vtau về sài gòn.

Nói chung là chất lượng rửa cũng được, sạch sẽ, không có gì đáng chê trách

Hạng D
26/12/09
1.110
622
113
isengineer nói:
PBHOA nói:
Em cũng hay rửa ở đây này. Cái tay thợ ấy tên là Dũng. Ông này nhiệt tình và kỹ lắm. Lần nào rửa em cũng bo thêm vì bác ấy nhiệt tình quá. Làm rất kỹ.
Chỗ này anh em cẩn thận rửa tốt mà ko vội vàng để nhận nhiều xe nên em vote cho địa chỉ này. Rất ok hiện tại so với VT. Trước em cũng hay ra Oto VT nhưng thấy thợ bắt đầu ẩu nên bỏ chỗ đó rồi. Nghe nói bác Thành đã tách riêng mở 1 tiệm khác ở trên đường Lê Hồng Phong
Ku Thành ko có dịch vụ rửa xe đâu bác... chỉ chuyên vể sửa chữa bảo dưỡng xe thoi... có mua mới một bộ cân chỉnh thước lái hiện đại và chuẩn lắm.. Hôm nào bác rảnh ra đấy uống cafe nhé.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
@PBHOA: hay là anh làm cái Car Care ở Vtau luôn đi anh.
Nhìn qua nhìn lại toàn mấy nick quen thuộc đã ủng hộ dịch vụ bên em hihi. Chân thành cảm ơn các bác nhiều
Thân

Tập Lái
22/11/15
15
4
3
39
sáng nay mình vừa đến chỗ rửa xe Anthony ở trên đường 30-4 để rửa xe

Rửa + hút bụi + xịt gầm + bơm 4 bánh nito = 140k. Tổng cộng hết khoảng nửa tiếng. RIêng quả bơm nito ở Vũng Tàu thì siêu rẻ, 20k/ bánh = 1/4 ở sài gòn (bẩy bằng, 80k / bánh)

Chuẩn bị cho chuyến đi từ Vtau về sài gòn.

Nói chung là chất lượng rửa cũng được, sạch sẽ, không có gì đáng chê trách

địa chỉ tiệm này bao nhiu, nằm khúc nào thế bác