Hạng B2
11/8/11
464
7.056
93
Hix xe con cháu em chạy không để ý thay nhớt bị lúp bê, các bác cho hỏi quanh khu cống quỳnh - nguyễn trãi - phạm viết chánh có tiệm nào uy tín để nói nó dắt xe ra mần.

Gia đình xin cám ơn.

Hạng B2
11/8/11
464
7.056
93
Xe nữ xài kỹ.
Xài kỹ luôn đó bác, cháu nó chạy đến khô nhớt luôn :( . Tính nói đẩy qua chỗ trần phú mà xa quá, nhớ mang máng có cái tiện gì sửa xe cho chú phượt thủ Trần Đăng Khoa ở Nguyễn Thiện Thuật mà search hoài chưa ra.

Hạng C
19/8/13
534
7.228
93
58
Trong hẻm ốc đào, anh gọi số này 090 927 88 59, tiệm Nhật Cường, chủ tiệm kiêm thợ tên Cường

Hạng D
21/5/13
1.062
4.140
143
xe cháo a la xe gì? a lên chỗ gần Thuận Kiều Plaza...có chợ trời...máy xe j cũng có bán...a mua một cái thay thế có khi rẻ hơn sửa 1 con đi khô nhớt.

Hạng B2
11/8/11
464
7.056
93
Nguyễn Trãi có head Honda
Chỗ này chặt chém ngút trời luôn, bữa bà chị trong cty đi thay nhớt bị bọn nó lùa thay tá lả, trong khi cái Lead mua tại chỗ nó mới hơn 2 năm , công cán đâu hết ba triệu mấy :D.

Em có nói nó đẩy ra chỗ Nhật Cường mà anh @bluechatvn chỉ rồi. Cám ơn các anh.

Hạng C
10/12/13
587
6.903
93
mấy chỗ head cũng chặt chém vẽ kinh lắm chứ ko phải là hay. 1 cái trong đó là head honda trần phú: e rất ko thích chỗ này. Thay có cái kèn ko mà nó cũng tư vấn thay kèn innova ko anh ? em có trong kho, làm riêng cho anh bao lớn. Mới vô hỏi kèn thì 1 anh nói thay dùm thôi, có gì đâu, tới lúc anh khác thay xong thì lấy 50k tiền công. 50 ko lớn nhưng e hơi bất ngờ. Head mà làm tận tâm, đúng bệnh đúng tiền là e thấy head tường nguyên ở hung vương gần nguyễn tri phương.

Hạng D
12/3/11
1.595
65.390
113
Tiền Giang, gò công
mấy chỗ head cũng chặt chém vẽ kinh lắm chứ ko phải là hay. 1 cái trong đó là head honda trần phú: e rất ko thích chỗ này. Thay có cái kèn ko mà nó cũng tư vấn thay kèn innova ko anh ? em có trong kho, làm riêng cho anh bao lớn. Mới vô hỏi kèn thì 1 anh nói thay dùm thôi, có gì đâu, tới lúc anh khác thay xong thì lấy 50k tiền công. 50 ko lớn nhưng e hơi bất ngờ. Head mà làm tận tâm, đúng bệnh đúng tiền là e thấy head tường nguyên ở hung vương gần nguyễn tri phương.
Tường nguyên đối diện xéo với quang phương hả anh ? Sửa thì em không rành chứ bán xe mới thì ra rả lắp thêm món này món kia, đặt xe lâu, lấy liền thêm phí ...

Hạng D
21/12/08
2.693
44.977
113
mình làm Tường nguyên góc Nguyễn H Thọ - Nguyễn V Linh ok, bữa thằng ku nó thay free cong curoa, dây xịn nó trả lại đem dìa, do odo 500km thay thử xem sao. Mua xe mới nó alo hỏi thăm nhân viên phục vụ sao..
head Nguyễn Trãi, gần Cống Quỳnh, xưa đi con dream lùn, bị xè sên cam, vô nó kêu thay cốt cam, thấy tào lao quá ra ngoài thay sen cam, bánh cam xong im ru, nên kg vô head từ đó.