Hạng C
21/10/07
796
72
28
viet nam
33k Obama. mờicác bác ném đá :D
còn 1 con musso máy dầu 2 cầu đời 2001 . km đã chạy 350,000 km . tình trạng là phải về đại tu nếu muốn em nó sạch sẽ
giá khởi điểm 180t

Last edited by a moderator:
Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47
bác xitrum ui....đã có thông tin hình ảnh + giá cả
Bác update lại trang 1 để ae tiện check háng....í hàng

Tập Lái
15/7/10
46
0
0
Ôi sao muốn mua Em SsangYong rexton này nó lại khó khăn trắc trở đến vậy!
Báo cáo các bác là em cũng thích em Rexton này từ lâu lắm rồi, giờ mới tích góp được ít tiền nên quyết định cưới em ấy. Thế mà trời chả chiều lòng người, em đi tìm khắp các showroom ở hà Nội chả còn chỗ nào bán nữa, ngay cả chỗ bác corlormatiz bên OF cũng không có, thậm chí còn không đặt hàng được, không hiểu sao lại vậy nữa. Thế rồi em cũng kiếm được 1 chỗ chịu nhập cho em, cho bõ công em lấy hản con Noblesse mới giá 59.000 $ luôn. Đặt hàng rồi ,làm hợp đồng hết rồi, xe về cảng rồi thế tự nhiên bên tổng cục thuế nó nghi vấn trị giá khai báo và giá trị tính thuế đối với 1 số dòng xe trong đó có e rexton này của em. Giờ đây giá xe tự nhiên tăng lên gần 72.000$. Em thật sự nản, với giá đấy thật sự ko thể nào e mua được đành phải hủy hợp đồng. Đúng là không có duyên với em nó! Các bác có biết ai ở hà Nội bán rexton này thì giúp em với, xe cũ cũng được ạ

Hạng C
21/10/07
796
72
28
viet nam
musso đã ra đi . còn lại em rexton thôi nha các bác.
huyndai stares có két sắt phía sau cũng có 1 chiếc nữa.

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia
ThichXeLom nói:
Ôi sao muốn mua Em SsangYong rexton này nó lại khó khăn trắc trở đến vậy!
Báo cáo các bác là em cũng thích em Rexton này từ lâu lắm rồi, giờ mới tích góp được ít tiền nên quyết định cưới em ấy. Thế mà trời chả chiều lòng người, em đi tìm khắp các showroom ở hà Nội chả còn chỗ nào bán nữa, ngay cả chỗ bác corlormatiz bên OF cũng không có, thậm chí còn không đặt hàng được, không hiểu sao lại vậy nữa. Thế rồi em cũng kiếm được 1 chỗ chịu nhập cho em, cho bõ công em lấy hản con Noblesse mới giá 59.000 $ luôn. Đặt hàng rồi ,làm hợp đồng hết rồi, xe về cảng rồi thế tự nhiên bên tổng cục thuế nó nghi vấn trị giá khai báo và giá trị tính thuế đối với 1 số dòng xe trong đó có e rexton này của em. Giờ đây giá xe tự nhiên tăng lên gần 72.000$. Em thật sự nản, với giá đấy thật sự ko thể nào e mua được đành phải hủy hợp đồng. Đúng là không có duyên với em nó! Các bác có biết ai ở hà Nội bán rexton này thì giúp em với, xe cũ cũng được ạ
Xin chia buồn cùng bác. Đúng là rước cô dâu về đến cổng mà làng lại đòi tăng tiền cheo. Cái vụ áp thuế mới hôm trước em cũng đã cảnh báo bác Hùng, nhưng bác ấy vẫn khẳng định là chưa áp. Thực sự thì Rex hết cửa về Việt Nam rồi bác. Nếu áp theo giá mới, không có cửa nào có thể mua Rex RX7 trở lên dưới giá 60k. Vì giá áp của Rex và Santa Fe hiện nay cao hơn Sorento mới những 6 nghìn.
Bác nào có bán Rex xem được tin này giúp với.

Last edited by a moderator: