Hạng B2
11/3/18
230
1.044
94
Hưng Phú có sổ tên cá nhân nhét túi chưa anh?

Khang An giá rẻ hơn HP kha khá mà?
Khang An làm gi có sồ cá nhân a, Khang An cung chia ra làm nhieu khu, có khu thi sổ cty, co khu thi van là HĐ. Chua co cai nao co so ca nhân trừ khi xay nhà. E la e đang so sánh đất Hđ , xay nhà ra sổ voi nhau. Còn đất sổ cá nhân thì so sánh khu lại khác

• Like
Reactions: tuando
Hạng C
18/4/11
665
10.551
93
Tiền đổ vô mấy cty sx thiết bị y tế rồi đi đâu thì em ko rõ, nghe nói đợt dịch này có anh kiếm cả 1000 tỷ :eek:
xung quanh e một số người cũng nghe nói như vậy là bắt chước làm theo "thấy khoai vác cuốc đi đào"...liền thuê đất làm nhà xưởng và mua máy míc sản xuất khấu trang nhưng họ đâu biết những người trúng mùa là họ có thâm niên về mặt hàng này từ lâu nên được trúng mùa thì gặt.

Hạng D
7/5/10
4.666
18.992
113
Khang An làm gi có sồ cá nhân a, Khang An cung chia ra làm nhieu khu, có khu thi sổ cty, co khu thi van là HĐ. Chua co cai nao co so ca nhân trừ khi xay nhà. E la e đang so sánh đất Hđ , xay nhà ra sổ voi nhau. Còn đất sổ cá nhân thì so sánh khu lại khác
Bank có tài trợ cho khu Hưng Phú hay Khang An ko bác, ví dụ em có 3 tỷ tiền mặt và muốn vay thêm 3 tỷ thì có bank nào tài trợ ko bác, và tài trọ trong thời gian bao lâu?

Hạng B2
13/8/14
129
616
93
48
Giờ tài chính tầm 5 tỷ mua để đó,5 năm nữa về xd nhà ở thì dự án CĐT nào khu vực đường liên phường là lựa chọn tốt nhất các Bác.

Hạng B2
9/5/15
182
2.292
133
Của rẻ là của ôi ...

:3dcuoi:
Ngồi ngẫm lại từng lời em lại càng thấm
Trường phái Đầu tư giá trị ứng dụng vào bds có vẻ ko hiệu quả bằng Đầu tư theo đà tăng trưởng, mua chỗ rẻ, P/E thấp nó vẫn ko tăng tốt bằng mua đắt, PE cao.
Đầu tư theo đà tăng trưởng thì khu vực nào giờ là tốt nhất ở Q2 và Q9 hả anh?

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
148.948
113
www.phindeli.com
Trường phái Đầu tư giá trị ứng dụng vào bds có vẻ ko hiệu quả bằng Đầu tư theo đà tăng trưởng, mua chỗ rẻ, P/E thấp nó vẫn ko tăng tốt bằng mua đắt, PE cao.
Giờ này là lúc bds đã qua đỉnh rồi

Tăng trưởng chỉ là cá biệt, và đi kèm với sự thay đổi về hạ tầng ...

Hạng C
13/11/13
517
1.162
93
Chứng sĩ đang hứng khởi.

Bất động sĩ chỗ em cũng đang râm ran, còn chỗ các anh thế nào? Tình hình kinh tế có vẻ không liên quan gì, giờ cứ vác tiền đi tung hứng tiếp phỏng?

Cho em hỏi đầu cầu Tp.HCM, Đông Nam Bộ, Bình Thuận, Khánh Hòa, Đà Nẵng...có thấy gì đặc biệt tầm 1 tuần trở lại đây không mí anh? Xin hết phần trình bày
Tiền thật hiện đang đổ nhiều về:
  • xây bệnh viện
  • xây và nâng cấp nhà mày dược
  • - các công ty buôn bán dược phẩm, thiết bị y tế
  • các công ty vật tư tiêu hao y tế
  • thiết bị mạng IT đầu cuốt và hạ tầng mạng.
  • xây, mở rộng trung tâm dữ liệu dâta center Quy mô lớn và vừa ( đang rất hôt vì các anh ngồi nhà nhiều quá)
  • BOT giao thông theo quy hoạch đã có của nhà nước như các đường bành đai, đường săt nội đô Làm đòn bẩy để bán các khu đô thị tỉnh lân cận của vin, nova, ...
  • Anh nào biết có công ty làm các trò trên bán trái phiếu thì hú em với nhe

• Like
Reactions: seavilla
Hạng C
13/11/13
517
1.162
93
Chỗ nào đắt nhất thì tốt nhất, Lancaster been cục thuế đang hot, An phu New City rất ngon.