Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
20/8/12
519
600
93
Quận 2
Hiện giờ giá nhà phố 6 x 20 = 120m2 là bao nhiêu hả các bác? tiến độ thanh toán và ưu đãi như nào?
Biệt thự phố vườn 6x20 giá từ 3,9 tỷ ( chưa % vat ) ạ, bên đây chủ đầu tư cũng đưa ra nhiều phương thức thanh toán cũng như ưu đãi nhằm để khách hàng chủ động hơn về dòng tài chính của họ!

Hạng B1
15/6/12
96
79
18
E thấy cái bãi container phía trước dự án còn chưa giải toả, ko biết chừng nào mới tiếp tục bán các đợt tiếp theo mợ @hanna nhỉ? E cũng đang quan tâm khu nhà phố thương mại.

Hạng C
20/8/12
519
600
93
Quận 2
E thấy cái bãi container phía trước dự án còn chưa giải toả, ko biết chừng nào mới tiếp tục bán các đợt tiếp theo mợ @hanna nhỉ? E cũng đang quan tâm khu nhà phố thương mại.
Em chưa có thông tin nhà phố thương mại nhưng block E sau lưng dãy nhà mẫu hiện đang khởi động Bác ạ! Hôm em xuống công nhân đang ép móng cọc... chắc sẽ tung ra bán trong đợt tiếp theo!

• Like
Reactions: BBBoy89
Hạng C
12/9/14
676
7.388
93
Em chưa có thông tin nhà phố thương mại nhưng block E sau lưng dãy nhà mẫu hiện đang khởi động Bác ạ! Hôm em xuống công nhân đang ép móng cọc... chắc sẽ tung ra bán trong đợt tiếp theo!
Nhà nhiều quá sao CDT không cho ai đã mua nhà bốc thăm trúng thêm căn nữa nhỉ :).

Hạng C
20/8/12
519
600
93
Quận 2
Bãi container đó giải tỏa rồi Bác, bên đó đang làm cơ sở hạ tầng.

Tập Lái
3/3/13
12
111
28
Biệt thự song lập thì giá cả và kế hoạch giao nhà như thế nào mợ ơi. Biết để em phấn đấu tí :)

Tập Lái
5/3/15
25
174
28
Em đk vào đây để nhận hàng xóm, sau này hoàn thiện nhà cửa còn chia sẻ được kinh nghiệm.
Nghe nói cái bãi xe công được giải tỏa rồi, hy vọng sớm có cái đường rẽ thẳng vào PDV luôn. Em ớn cái vụ vòng xe lại ở chỗ đèn xanh đèn đỏ lắm, một quẹo thì dễ quệt mà 2 quẹo thì chỉ lo mấy ông xe công phía sau ủi.

Hạng C
20/8/12
519
600
93
Quận 2
Biệt thự song lập thì giá cả và kế hoạch giao nhà như thế nào mợ ơi. Biết để em phấn đấu tí :)
Từ 7 tỷ nha Bác! dự kiến tháng 9/2015 giao nhà! Biệt thự song lập còn vài căn vị trí đẹp, đường 16m ( bằng lăng), có phương án ngân hàng hỗ trợ 50% sau khi Bác nhận nhà. Nên có yêu thì cưới em nó về làm hàng xóm với kha khá Bác Oser đó Bác!:)

• Like
Reactions: duyanhth
Status
Không mở trả lời sau này.