Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
12/9/14
676
6.521
93
Nhân ngày Gia Đình Việt Nam, em kính chúc Các Bác Các Mợ hàng xóm OS được nhiều sức khỏe, nhiều niềm vui và tràn ngập yêu thương bên cạnh người thân! Chúc CB&CM tối nay ăn mừng ăn hoành tráng nhé!:3dcuoi:
Ăn mừng hoành tráng quá, 9 tháng sau gia đình đông thêm :)

• Like
Reactions: sumoshi
Hạng D
8/4/11
2.477
9.014
113
Hôm nay em mới làm 1vòng, bên ttong khu thì ngày càng hoàn thiện, nhưng khu vực bên ngoài thì PDV vẫn chưa giãi toã đc, nhìn khác lem nhem.
Trong lúc lượn lờ đg betong màu thì em cảm thấy hơi khó chịu với các gờ giãm tốc bố trí dày đặc ở trục đg này. Sao phãi làm gờ ở đây vậy ạ? Hạn chế đi lại ư!!

• Like
Reactions: sumoshi and vnair
Hạng C
12/9/14
676
6.521
93
Hôm nay em mới làm 1vòng, bên ttong khu thì ngày càng hoàn thiện, nhưng khu vực bên ngoài thì PDV vẫn chưa giãi toã đc, nhìn khác lem nhem.
Trong lúc lượn lờ đg betong màu thì em cảm thấy hơi khó chịu với các gờ giãm tốc bố trí dày đặc ở trục đg này. Sao phãi làm gờ ở đây vậy ạ? Hạn chế đi lại ư!!
Cái này góp ý tiếp đi bác, em bữa góp ý rồi nhưng nói miệng, hay mình bữa nào gặp nói bằng văn bản và kí luôn. Bác g14 cũng góp ý đó.

• Like
Reactions: sumoshi
Tập Lái
20/3/16
24
208
28
Dạ em chào Bác ạ, theo như em biết thì CĐT muốn xây dựng bê tông màu thành phố đi bộ kết nối với Quảng trường nước và Trung tâm thương mại ở phía đầu đường, vì vậy mà xây các gờ giảm tốc để hạn chế xe qua lại khu vực này, còn gia đình Bác nào ở mặt tiền đường đẹp này thì vẫn chạy theo đường này ạ!

Hạng C
12/9/14
676
6.521
93
Dạ em chào Bác ạ, theo như em biết thì CĐT muốn xây dựng bê tông màu thành phố đi bộ kết nối với Quảng trường nước và Trung tâm thương mại ở phía đầu đường, vì vậy mà xây các gờ giảm tốc để hạn chế xe qua lại khu vực này, còn gia đình Bác nào ở mặt tiền đường đẹp này thì vẫn chạy theo đường này ạ!
Trời, anh nào thiết kế cái này hơi thiếu tầm nhìn, hạn chế nhưng xe vẫn chạy đc mà :(

Tập Lái
20/3/16
24
208
28
Trời, anh nào thiết kế cái này hơi thiếu tầm nhìn, hạn chế nhưng xe vẫn chạy đc mà :(
Dạ Bác! Vì vẫn có cư dân ở trên tuyến đường này và hạn chế xe thôi, nên mới làm cái gờ nhỏ hơi xíu đó Bác!

• Like
Reactions: vnair
Tập Lái
20/3/16
24
208
28
Nhỏ thêm nữa dc ko, hehe
Dạ Bác! Nhỏ xíu vậy chứ mà thuộc quản lý tầm vĩ mô rồi Bác!hehe, Bác xem như vừa chạy chậm vừa ngắm nhà ngắm đường vậy ạ!:3dcuoi:

• Like
Reactions: vnair
Status
Không mở trả lời sau này.