Hạng D
18/5/18
1.347
2.290
113
Tỉ giá khu vực thì xứ vịt giữ giá ngon nhất. Dân xứ vịt chỉ giàu lên nhờ bds chứ k phải tiền mất giá.
Anh thấy chỗ đó ngon quá thì im im mà all in luôn chứ lên đây la hét làm gì trong khi gần hết quý 1 mà tình hình giao dịch trầm lắng. Tình hình kinh tế xứ vịt và thế giới ảm đạm, lại thêm cô Vy xuất hiện.
Nhìn cái title là bít lùa gà rồi, lùa không đúng lúc tí nào.
Tình hình TT đang trầm lắng. Để anh ấy múa hát và diễn sâu chút nữa cho vui anh. Làm mất hứng ghia ta

Tập Lái
1/7/19
1
0
1
48
Mình thì ko quan tâm cau CL anh à... Sg cűng ko may quan tâm cây cau bánh ve này ... Voi NT chi can vành dai 3, 319, ct bllt, 25b và thêm 25c là chap cánh duoc roi... Và quan trong là san bay lt và tuyen duong bang qua cau PA noi sang cum cang CMTV. Day moi là nhung ket noi ha tang khung nhat cua toàn bo vùng kinh te trong diem phia nam. Noi mà se dong góp phan lon GDP cua ca nuoc.
Đúng rồi, nó nội lực, dân về thêm chút nữa khỏi nói.

Hạng B2
8/4/20
129
111
43
DIC Corp thì có mã cổ phiếu là DIG, tui thấy a kia nói vậy cũng có gì đâu mà bắt bẻ.

Hạng B2
27/7/13
196
807
110
Mệt mấy bác ghê, con người chứ đâu phải con gà mà nói dụ là dụ đc, tiền trong túi các bác cơ mà. Mình thấy bác kia chia sẻ thôi, có gì mà phải suy diễn lùa gà này nọ. Kg mua tiền còn đó ơ hay! Bác thớt nói đúng là NT còn nhiều tiềm năng k cứ phải đợi cầu Cát Lái, mà từ 2018 đến giờ ai vào cũng ăn bằng lần hết rôi. Nhiều bác cứ cào phím chê ỏng chê eo trong khi ngta chốt lời mấy tour rồi. Điển hình như cái bác Nick Dragon gì đấy suốt ngày phản dame chê từ Cần giờ qua Phú Mỹ, rồi lên LT xuống Nhoen chạch. Em thấy ngứa mắt vãi thì cmt thôi chứ bh cũng 2:00 sáng rồi. Và em cũng éo phải cò nhạn gì đâu nhoé.
Một người cầm tiền đi kiếm đất mà éo biết mua ở đâu cho hay :))

Hạng B1
24/4/18
72
157
43
42
Bác nào rành Nhơn Trạch - Phước Khánh tư vấn giùm em 1 công giờ bao nhiêu ạ, khúc đường Phạm Thái Bường, cách mặt tiền theo đường chim bay 300 tới 500m, bữa em đi xem mà giá loạn cả lên, chỗ 700 tr chỗ đòi 2tỏi, mà vị trí em thấy ko khác gì.

Hạng B2
28/4/14
328
1.927
93
Bác nào rành Nhơn Trạch - Phước Khánh tư vấn giùm em 1 công giờ bao nhiêu ạ, khúc đường Phạm Thái Bường, cách mặt tiền theo đường chim bay 300 tới 500m, bữa em đi xem mà giá loạn cả lên, chỗ 700 tr chỗ đòi 2tỏi, mà vị trí em thấy ko khác gì.

Bám theo hai bên Phạm Thái Bường thì an toàn, nhất là những khu đã phủ hồng.

Đi xa khỏi khu vực PTB về hướng sông Ông Kèo, gần Bò Cạp Vàng, thì khó đoán được tương lai ra sao.

Lí do: Sau này, khi cao tốc Bến Lức Long Thành mà hoàn thành, nhiều mảnh ruộng phía trong có thể sẽ không có đường đi vô vì không thể đi đường hiện hữu từ hướng Hùng Vương, cắt ngang cao tốc, mà vô đất được.

Có một vài em cò thì hát là khúc này cao tốc vẫn còn đi trên cao nên mình có đường chui qua để vô đất :D