Hạng F
7/4/09
12.428
6.647
113
HCMC
www.flickr.com
Cảm nhận cá nhân: Đi tour rừng Nam Cát Tiên 1 ngày và 1 đêm với 300km đi và về này sẽ dành cho các bác thích phiêu lưu, mạo hiểm, thích khám phá và dã ngoại bụi. Phụ nữ và trẻ em vẫn thích hợp cho chuyến đi.

- Thích nhất là đêm gala ngoài trời nhưng ... ở trong rừng, trải bạt và chiếu đèn pin, đốt lửa nướng đồ ăn và vừa ăn nhậu vừa đàn ca rất vui và hồi hộp vì không biết khi nào có cọp, sư tử hoặc voi sẽ viếng thăm. Có 1 chút gì đó đó hay hơn đêm gala của FFC tại Ma Rừng Lữ Quán.

- Thích thứ nhì là sáng hôm sau rảo bộ tham quan khu rừng. Nếu có mang xe đạp theo (hoặc thuê) thì tuyệt vời.

{TIỀN TRẠM}: Tường thuật chuyến đi tiền trạm vào rừng Nam Cát Tiên

Còn vài điểm tham quan nữa nhưng lần này em không ghé, như bầu sấu chẳng hạn

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: WC2014 and sjw
Hạng B2
26/2/14
182
23
18
Cảm ơn Các Bác đã cùng anh em PC làm được chuyến đi khá thú vị
Đặc biệt cảm ơn Bác Joseph với bài tường thuật đầy hình ảnh này, cái này e có hứa với cô " sơn nữ" là sau khi về sẽ làm nhưng Bác làm giùm rùi nên e đưa cho cổ coi luôn, lần nữa cảm ơn nhé.....
Theo e thì đi như vầy các bác tự tổ chức đi cũng được nhưng nếu muốn có tour đứng ra tổ chức thì pm cho e hoặc hỏi ở đây cũng được, e sẽ cho số dt của cô sơn nữ để cổ lo dùm luôn ( cái này cũng là do e hứa khi dụ down giá cho đoàn mình...)