Hạng D
22/3/07
1.657
147
63
39
South Australia
caubasg nói:
Lustigbee nói:
trong 3 anh em Mẹc , Bim , Audi thì bác Lơ có vẻ hắt hủi em Bim nhất [:O] cậu cả Mẹc nối dõi tông đường 125 năm nên đương nhien là quan trọng , cậu út Audi sinh sau đẻ muộn bé bỏng nên dc cưng . Có mỗi cậu giữa Bim lửng lơ con cá vàng nên có cũng dc ,ko cũng chả sao

trước đây bác đã từng chê bai con //M6 ko bằng con A1 hay A7 gì đó , bị bà con ném đã dữ quá . Giờ bác lại vu cho cậu thứ Bim ăn cắp cái núm vú của cậu út Audi

bác chuẩn bị rổ nhé :D

Chú Ong với bác Quoc Viet nói thế là ko được đâu á!! Bác Lơ làm câu hỏi chứ có nói là copy Audi đâu!!
Câu hỏi là ý ko biết nên mới hỏi đó!
Làm gì mấy bác hơi dzữ! Kaka!

Em thì éo biết ai copy ai chứ cái xe BMW 750I 2006 của 1 bác hội BIM đã có cái “núm” đó rùi, chả biết Audi trong hội nhà mình có ai chạy dòng xe Audi nào trước 2005 có cái "núm zxx" cho nó thực tế là Mer BMW copy Audi á?:p

hay tại vì bim ko có chương trình gì sponsor cho OS ta.....:D:D:D nếu thế thì em cũng ghét bim :D:D:D

Hạng B2
6/11/10
141
0
16
canadabuon nói:
copy của núm zú hả bác ?

Các bác hiểu sai ý bác lơ rồi. Nếu ai có theo dõi bài phân tích của bác muaxuanvinhcuu về Audi A8 cũ chắc có nhớ bác ấy miêu tả cái núm í giống như bác canadabuon nói trên đấy ạ:D

Tập Lái
1/1/11
36
13
8
Cái núm vú mà mấy bác cãi nhau thì 750 Li 2006 đã có ngon lành cành đào rồi.
Riêng em thấy hàng ghế sau của A6 này có vẻ chật quá nhỉ. Kiểu dáng không thực sự hấp dẫn, bao đời nay Au nó vẫn thế.

Hạng D
17/6/11
1.009
23
38
32
Em thấy thế này,Audi có Q7,A7,A8 là thực sự nổi bật...còn như A4 thì nhỏ quá,chẳng bề thế tí nào,nhìn không để ý chẳng thấy nó đâu,ko ra dáng 1 chiếc xe đắt tiền... Còn em A6 này,nếu giá là 160k thì em ko dám mơ...BIM 5 hay MEr E nổi bật hơn....

Last edited by a moderator: