Hạng D
9/8/13
1.294
1.569
113
Mặt bằng bán hàng chưa có
nhưng em có luôn mặt bằng kiến trúc xây dựng rồi :D
chưa thể up lên , bác nào quan tâm inb em gửi nhé

thiết kế khá kinh tế , thoáng , lấy gió , sáng tốt , chưa đẹp lắm nhưng phân khúc này chấp nhận được
1 sàn có :
4 căn 3PN
chỉ 1 căn 1PN
còn lại là 2PN
Đặc biệt là cái giá .. rất iu thương :)

View attachment 1985737
Pm thông tin nha, cho số zalo đi bạn cũ ở cty 3 com ngựa

Hạng D
9/8/13
1.294
1.569
113
Gởi bác chủ thớt, em đi lúc chiều thứ 7, đứng đó đc 3 phút chụp choẹt các kiểu, em đếm đc 3 chiếc công nó đi ngang em, mỡi lần vậy em phải tấp sát vào cái cổng CTY NBC, sợ nó ko thấy thì nó hốt cm e rồi

Hạng C
27/9/18
974
430
83
TP.HCM
dongtruongbds.com
Gởi bác chủ thớt, em đi lúc chiều thứ 7, đứng đó đc 3 phút chụp choẹt các kiểu, em đếm đc 3 chiếc công nó đi ngang em, mỡi lần vậy em phải tấp sát vào cái cổng CTY NBC, sợ nó ko thấy thì nó hốt cm e rồi
Do sáng em dự event bên Eco Green Sài Gòn nên chiều em mới ghé coi AGH thế nào.
Có khi nào mấy bác tài Container biết em đang tác nghiệp nên để đường trống vắng cho em chụp hình ko ta. kaka. Giỡn thôi chứ đường này vô cảng nhiều Con là đúng rồi. Được cái đi chậm và ko bim còi chắc sợ mấy anh chị công nhân may Nhà Bè giật mình mà may đồ không được.haha. Em thì cứ tắt máy và nhảy lên vỉa hè cho chắc.
Với mức giá và vị trí, hiện trạng giao thông hạ tầng như vậy bác có comment gì cho mọi người tham khảo không ạ?
---------------------
PS: Em update thông tin mới
Ngày 20/8 CĐT sẽ chốt 3-4 sàn F1. Mỗi sàn ký quý trung bình 5 tỷ / 100 căn. Bác nào muốn chắc lấy căn thì tốt nhất là book nhiều sàn hoặc chọn thêm option căn 2PN. Còn 1PN thì hơi phiêu ạ.

Hạng D
9/8/13
1.294
1.569
113
Do sáng em dự event bên Eco Green Sài Gòn nên chiều em mới ghé coi AGH thế nào.
Có khi nào mấy bác tài Container biết em đang tác nghiệp nên để đường trống vắng cho em chụp hình ko ta. kaka. Giỡn thôi chứ đường này vô cảng nhiều Con là đúng rồi. Được cái đi chậm và ko bim còi chắc sợ mấy anh chị công nhân may Nhà Bè giật mình mà may đồ không được.haha. Em thì cứ tắt máy và nhảy lên vỉa hè cho chắc.
Với mức giá và vị trí, hiện trạng giao thông hạ tầng như vậy bác có comment gì cho mọi người tham khảo không ạ?
---------------------
PS: Em update thông tin mới
Ngày 20/8 CĐT sẽ chốt 3-4 sàn F1. Mỗi sàn ký quý trung bình 5 tỷ / 100 căn. Bác nào muốn chắc lấy căn thì tốt nhất là book nhiều sàn hoặc chọn thêm option căn 2PN. Còn 1PN thì hơi phiêu ạ.
Hèn chi mấy hnay có nhiều sàn nhận booking, chắc lấy tiền đó nộp ký quỹ.
Về dự án thì ngoài pttt tốt ra chứ giá thì ko rẻ cũng ko mắc vì ở vị trí này bán mắc thêm 3-4 chẹo thành 40 chẹo mét thì ra ngoài mua cho lành

Hạng C
4/8/12
548
5.808
93
41
Hèn chi mấy hnay có nhiều sàn nhận booking, chắc lấy tiền đó nộp ký quỹ.
Về dự án thì ngoài pttt tốt ra chứ giá thì ko rẻ cũng ko mắc vì ở vị trí này bán mắc thêm 3-4 chẹo thành 40 chẹo mét thì ra ngoài mua cho lành
Nếu lấy được view sông và Q1 tầng cao thì 50tr theo e vẫn ok, còn view mái tôn kcn thì ... tùy các bác
Ps: kcn tầng thấp bụi, nhất là vải