9/5/16
4.035
4.190
113
Bình Phước
Mà xe bác có bị nổi cá vàng ko? Còn M3 máy 1.5 thì tiết kiệm rồi vì máy ngang con Vios mà.
Tay nhanh hơn não nè. người ta đã nói là 5000 nỗi cá còn bày đặt hỏi nữa, không biết cụ ntn nữa.
Vios làm quái gì có cửa với máy sky activ của mazda 3.

Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Tay nhanh hơn não nè. người ta đã nói là 5000 nỗi cá còn bày đặt hỏi nữa, không biết cụ ntn nữa.
Vios làm quái gì có cửa với máy sky activ của mazda 3.
Ờ, thì ra M3 vẫn bị nổi cá vàng hả bác? Nổi cá nhưng chạy vẫn ok mà.
Skyactive là ngon rồi, nhưng cái máy nó 1.5 thì nó thuộc dạng máy nhỏ, còn bác đừng chê máy của Vios nhé, nó là hàng Toyota đó bác.
Híc cá vàng là sợ rồi, vàng sang đỏ nhanh lắm.
Nhưng công nhận sKy active ngon.

Hạng C
26/3/11
506
463
63
E xác nhận là Mazda3 rất tiết kiệm. Hôm qua e mới làm chuyến suối mơ đồng nai về tính trung bình chỉ 5,4 l/ 100 km, rất hài lòng. Đặc biệt đi cao tốc full tải 5 người mà vẫn lên 140km/h nhẹ nhàng, đầm, chắc. Khi chạy tốc độ cao tiếng bô rú nghe rất hay, cảm giác rất sport. Nói chung quá hài lòng về M3, có cái cá vàng thì vẫn lăn tăn nhưng kệ thôi, xe ngon thì cứ tận hưởng đã :)

• Like
Reactions: Jolie1999 and huyb9
Hạng C
2/1/11
548
1.461
93
E xác nhận là Mazda3 rất tiết kiệm. Hôm qua e mới làm chuyến suối mơ đồng nai về tính trung bình chỉ 5,4 l/ 100 km, rất hài lòng. Đặc biệt đi cao tốc full tải 5 người mà vẫn lên 140km/h nhẹ nhàng, đầm, chắc. Khi chạy tốc độ cao tiếng bô rú nghe rất hay, cảm giác rất sport. Nói chung quá hài lòng về M3, có cái cá vàng thì vẫn lăn tăn nhưng kệ thôi, xe ngon thì cứ tận hưởng đã :)
Xe bác 1.5 hay 2.0 vậy?

9/5/16
4.035
4.190
113
Bình Phước
Ờ, thì ra M3 vẫn bị nổi cá vàng hả bác? Nổi cá nhưng chạy vẫn ok mà.
Skyactive là ngon rồi, nhưng cái máy nó 1.5 thì nó thuộc dạng máy nhỏ, còn bác đừng chê máy của Vios nhé, nó là hàng Toyota đó bác.
Híc cá vàng là sợ rồi, vàng sang đỏ nhanh lắm.
Nhưng công nhận sKy active ngon.
Máy vios độ êm khi vận hành k bằng máy maz, máy toy thì ngon nhưng máy nào chứ máy vios thì thôi, không dám khen vì cái công nghệ đời tống. xe mới mà gầm gừ thấy ớn à. với lại nó cũng k thể vọt được như M3 cụ ạ.

• Like
Reactions: Jolie1999
Hạng C
30/5/10
600
434
63
Bienhoa
Mình cũng rất thích tiếng bô nó hú mỗi khi vít ga , nghe rất phấn khích . Hình như động cơ ác ti nó vậy chăng , một số xe khác chạy không thấy

• Like
Reactions: Jolie1999
Hạng C
6/3/11
842
593
93
vậy nên chạy A92 hả bác
sao có vụ 95 nổi cá :( 92 lại ko
kỳ ta
xe mẹ vợ em cũng M3, e có chạy vài lần thấy quá ổn trong tầm giá, trong phố chạy toàn 7l/100km ( phố ko đông , ít đèn đỏ )