Hạng B2
5/12/06
424
0
16
RE: Tieu thụ xăng Musso Libero

Rexton thì ngon gòi bác. Chả phải lăn tăn j :D

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35

đã vào đến đây rùi thì dĩ nhiên là múc Musso đi bác, em đang rất máu đây, hội Libero mà offline rùi đồng loạt cho các em tung váy chụp ảnh thì hoành tráng cũng ngang ngửa hội Santa Fe ngoài HNội đấy các bác ợ, hum bữa em đi xem xe, cho em nó tung váy, cực đẹp.:D
vấn đề là ko fải đầu tư vào cái mình ko cần, mà là với mức chi phí thấp hơn Cap, In thì mình đầu tư vào Libero thì tự dưng nó lòi ra cái khoản địa hình ấy chứ :D
ở đây bác nào đi Libero màu vàng cho em xin fát ảnh với ạ.
em thấy màu trắng, màu bạc ngoài đường rùi, nhưng màu vàng thì chưa thấy.[8|]
mức tiêu hao đó em chấp nhận được, vì mấy xe em thích toàn ăn uống hơi bị hao (Magnus, Libero) :D

Hạng D
1/12/06
1.016
11
38
60

Trích đoạn: yeuxehoi

đã vào đến đây rùi thì dĩ nhiên là múc Musso đi bác, em đang rất máu đây, hội Libero mà offline rùi đồng loạt cho các em tung váy chụp ảnh thì hoành tráng cũng ngang ngửa hội Santa Fe ngoài HNội đấy các bác ợ, hum bữa em đi xem xe, cho em nó tung váy, cực đẹp.:D
vấn đề là ko fải đầu tư vào cái mình ko cần, mà là với mức chi phí thấp hơn Cap, In thì mình đầu tư vào Libero thì tự dưng nó lòi ra cái khoản địa hình ấy chứ :D
ở đây bác nào đi Libero màu vàng cho em xin fát ảnh với ạ.
em thấy màu trắng, màu bạc ngoài đường rùi, nhưng màu vàng thì chưa thấy.[8|]
mức tiêu hao đó em chấp nhận được, vì mấy xe em thích toàn ăn uống hơi bị hao (Magnus, Libero) :D

Mời bác chiêm ngưỡng em màu vàng:[link]http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=367842&mpage=15[/link]

Hạng B2
13/12/07
123
2
0
43

Thông số xăng tiêu thụ do hãng cung cấp của em này là như thế nào bác nhỉ?

Hạng C
10/11/05
803
5
18

Trích đoạn: bêmờvê
Không biết là do lý do tế nhị hay sao mà catalog không có suất tiêu hao nhiên liệu, nhung cụ thể xe Musso Libero của iem, máy xăng Mercedes 2.3, hộp số tự động 4 cấp chạy đường trường (có điều hòa) hết 11 lít/100km, đường phố thì khoảng 13-14 lít/100km (Hà Nội tắc đường kinh lắm bác ạ)

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà

Vậy thì xe bác thuộc dạng hao rùi đó, xe em đi 7,8L/100km

Hạng C
10/11/05
803
5
18

Trích đoạn: xephaoma
Vậy thì xe bác thuộc dạng hao rùi đó, xe em đi 7,8L/100km
Trời bác đi sao giỏi vậy, tất cả các chủ nhân Libero tôi biết đều nói là không dưới 10 lít/100km

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà

Có gì đâu mà khó hiểu đâu bác? Vì em chạy em Focus 2.0 AT mừ. Em Dzọt đây không thì các bác Woánh hội đồng

Hạng C
14/2/05
735
2
18
57
Hà Nội

Trích đoạn: nthung

Trích đoạn: bêmờvê
Không biết là do lý do tế nhị hay sao mà catalog không có suất tiêu hao nhiên liệu, nhung cụ thể xe Musso Libero của iem, máy xăng Mercedes 2.3, hộp số tự động 4 cấp chạy đường trường (có điều hòa) hết 11 lít/100km, đường phố thì khoảng 13-14 lít/100km (Hà Nội tắc đường kinh lắm bác ạ)

Trong catalog có đây bác. Nhưng mà em chạy tốn ít hơn nhiều.

Theo catalog, đường trường Musso 2300 AT hết 12L/100km, em chỉ hết 10.2L/100km thôi.