Hạng B2
1/2/08
416
975
93
GV, Tp.HCM
Cái mặt dưỡng nó tháo dễ không bác?
Em tính tháo ra nghịch tí mà ko biết tháo, chưa nhìn thấy tháo như thế nào nên cũng chưa dám thử.
Ah cái CD cũ bác có tính thanh lý không?
Dĩ nhiên là rút cái củ ra và lắp cái mới vào chứ. 2 cục không thể chung 1 lỗ. Nó có dây chuyển nên không cần cắt dây. Chán thì gắn cái vủ vào rất đơn giản. Nói chung tương thích tốt.

Hạng B2
22/8/16
145
56
28
Cái mặt dưỡng nó tháo dễ không bác?
Em tính tháo ra nghịch tí mà ko biết tháo, chưa nhìn thấy tháo như thế nào nên cũng chưa dám thử.
Ah cái CD cũ bác có tính thanh lý không?
Cái cd củ thì sd ok. Gắn dvd cho nó đa năng. Bác gắn cái củ làm gì?
còn cách tháo đơn giản. Mở một con vít chính giứ (trên tẩu thuốc và ngay dưới công tắc khẩn cấp, xong nắm hai bên phía dưới giật ra, xong giật phía trên. Nó có mấy cái chấu rất đẹp và chắc, không sợ gãy đâu.

Hạng B2
1/2/08
416
975
93
GV, Tp.HCM
Cảm ơn bác, để hôm nào rảnh e voọc thử xem sao.
Em định làm cái đài cho ông cụ ở nhà nghe radio bác ơi, không phải lắp vào xe.
Cái cd củ thì sd ok. Gắn dvd cho nó đa năng. Bác gắn cái củ làm gì?
còn cách tháo đơn giản. Mở một con vít chính giứ (trên tẩu thuốc và ngay dưới công tắc khẩn cấp, xong nắm hai bên phía dưới giật ra, xong giật phía trên. Nó có mấy cái chấu rất đẹp và chắc, không sợ gãy đâu.

Hạng B2
22/8/16
145
56
28
Cái ghế lái livina không chỉnh được chiều trục đứng ghét quá các bác nhĩ. Ngồi không hợp nên hơi đau lưng. Có bác nào độ được cái này chưa?

xe trước spark của mình nhỏ xíu mà còn chỉnh được :)).

Hạng B2
29/12/11
268
129
43
Cái ghế lái livina không chỉnh được chiều trục đứng ghét quá các bác nhĩ. Ngồi không hợp nên hơi đau lưng. Có bác nào độ được cái này chưa?

xe trước spark của mình nhỏ xíu mà còn chỉnh được :)).
Ra ADV chơi luôn cái ghế điện cho máu bác :3dcuoigif:

Hạng B2
6/2/09
198
657
93
livina này at có 4 cấp trong khi mt có 6 cấp, theo các bác thì nên lấy cái nào chạy sướng hơn? không quan tâm đến mỏi chân :)
Em đang tính kiếm 1 em về che mưa che nắng, có bác nào muốn lên đời để lại em nhen

Hạng B2
29/12/11
268
129
43
livina này at có 4 cấp trong khi mt có 6 cấp, theo các bác thì nên lấy cái nào chạy sướng hơn? không quan tâm đến mỏi chân :)
Em đang tính kiếm 1 em về che mưa che nắng, có bác nào muốn lên đời để lại em nhen
Bác chạy thử cả 2 rồi tự quyết định thôi, em thì nghiêng về At vì nó phê lắm

Hạng B2
6/2/09
198
657
93
Giờ giá xe thị trường nằm ở khoảng nào hả các bác? Em đang phân vân giữa livina với ertiga của suzuki, bác nào rành cho em vài lời nhận xét với.