Hạng B2
3/12/16
349
107
43
54
Em 31 tuổi, dân Tuy Hoà xa quê 14 năm rồi, giờ ở Q2 :)

Mới đọc xong một mạch hết topic hehe. Em còn chưa học bằng lái nữa, dự định từ năm ngoái đến nay mà chưa có thời gian. Xem topic này thích xe quá, chắc đi đăng ký học gấp thôi.

Nếu mọi chuyện đúng dự định thì có thể Tết năm sau họp hội GL Tuy Hoà đi haha
Đi học lái xe đi :3dcuoi:, trước mình cũng khoái xe mà ko chịu học lái cứ coi riết rồi thèm , rùi có đứa bạn nó rủ học với nó cho vui, có bằng xong 1 tháng sau có xe luôn, cái bằng nó quan trọng thế đấy, mình cũng dân Tuy Hòa vào SG 17 năm, năm nay 36 tuổi. PS: đã chay livina về Tuy Hòa 2 lần rồi, có xe xong siêng về quê lắm
Nếu Bác Black bear có grand livina, thì mình từ Tuy Hòa đi vào kéo theo 3 thành viên nữa và tổ chức họp tại Nha Trang hoặc Phan Thiết cho đỡ nhọc mấy Bác ở SG.

Hạng B2
26/2/16
141
4.277
93
Đi học lái xe đi :3dcuoi:, trước mình cũng khoái xe mà ko chịu học lái cứ coi riết rồi thèm , rùi có đứa bạn nó rủ học với nó cho vui, có bằng xong 1 tháng sau có xe luôn, cái bằng nó quan trọng thế đấy, mình cũng dân Tuy Hòa vào SG 17 năm, năm nay 36 tuổi. PS: đã chay livina về Tuy Hòa 2 lần rồi, có xe xong siêng về quê lắm

Mai em đăng ký học liền hehe

Hạng B2
26/2/16
141
4.277
93
Nếu Bác Black bear có grand livina, thì mình từ Tuy Hòa đi vào kéo theo 3 thành viên nữa và tổ chức họp tại Nha Trang hoặc Phan Thiết cho đỡ nhọc mấy Bác ở SG.

Bác chiêu binh mãi mã cho hội GL tích cực quá. Vậy thì giúp em kiếm con chiến mã ngon ngon nhe hehe

Hạng B2
26/2/16
141
4.277
93
Mấy bác có quen thợ giới thiệu xem xe giúp em được không ạ? Thường mỗi lần xem xe mình trả công bao nhiêu nhỉ?

Hạng B2
3/12/16
349
107
43
54
Mấy bác có quen thợ giới thiệu xem xe giúp em được không ạ? Thường mỗi lần xem xe mình trả công bao nhiêu nhỉ?
Vụ này thì mấy chủ Gara ô tô là sở trường của họ. Bác quen biết hoặc có người giới thiệu thì họ nhiệt tình xem giúp. Trà lá thì có là bao so với số xiền bỏ ra, mua cái khôn của thiên hạ thì chỉ có được.

• Like
Reactions: Black Bear
Hạng B2
26/2/16
141
4.277
93
Vụ này thì mấy chủ Gara ô tô là sở trường của họ. Bác quen biết hoặc có người giới thiệu thì họ nhiệt tình xem giúp. Trà lá thì có là bao so với số xiền bỏ ra, mua cái khôn của thiên hạ thì chỉ có được.

Về cái tiền công này thì em hỏi để biết, lỡ mình hỏi thợ mà họ ngại không nói thì mình không biết đưa bao nhiêu đó bác à, chứ mình đâu lăn tăn gì những cái đó :)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
26/2/16
141
4.277
93
Em này thì mình đã giới thiệu cho Bác Chuối Cây rồi. Ko thấy Bác ấy lên đây, chắc Bác Chuối Cây lo lễ vật để rước Em nó về hay sao ấy.

Nhìn con này cũng ổn chứ bác nhỉ, chắc gia đình đi thật vì thấy cũng không dọn dẹp gì.

• Like
Reactions: thunhua
Hạng B2
3/12/16
349
107
43
54
Về cái tiền công ngày thì em hỏi để biết, lỡ mình hỏi thợ mà họ ngại không nói thì mình không biết đưa bao nhiêu đó bác à, chứ mình đâu lăn tăn gì những cái đó :)
Cái này ko đem ra tính công được. xong xuôi, gửi bì thư. Mình thấy nó vừa là vừa.