Hạng B1
24/6/18
70
51
20
Anh có thể tải sẵn app My Packing, để vợ xuống rồi tìm bãi đỗ trên app. App nó cung cấp các bãi đỗ có tính phí hợp pháp, giá tầm 25k/1h. Không nhận tiền mặt, phải thanh toán qua app.
Giá app mà đậu 1 ngày trả tiền ốm luôn

• Like
Reactions: singapore12
Tập Lái
10/12/21
4
6
3
40
Nếu kẹt quá thì bác thử vào Hội Chữ Thập Đỏ Việt Nam trên đường Nguyễn Thị Minh Khai, khúc gần Cao Thắng. Gần bệnh viện Từ Dũ. Mình thường để xe ở đó để đi công việc. Mỗi lần mình đưa bác bảo vệ 50k.

Hạng D
8/2/17
1.113
1.714
113
36
Qua khu N (bên NTMK) chạy thẳng vào trong có bảo vệ chỉ chỗ để

chắc được tầm 10-15 chiếc thôi
Cho mình xin vị trí trên map đi bác, ở tỉnh chạy ở SG mà k rõ vị trí, tìm đường lớ quớ dính bánh mì :D

Tập Lái
1/1/18
2
1
3
31
Bác chở vợ con đến cổng NTMK xong vòng lại gửi xe ở bãi Nam Quốc Cang, bãi xe chổ này mình thấy cũng rộng ok. Mình chở con đi khám cũng hay gửi bãi này. Khám xong bác đi xuống cuối bệnh viện, có hẻm Lương Hữu Khánh đi ra Nam Quốc Cang khá gần

Attachments

Hạng C
13/10/09
664
302
63
Giờ có bãi xe mới mở ngay cạnh đv Cảnh Vệ trên dg cống quỳnh, đầu hẻm thịt chó, cách siêu thị coop khoảng 100m. Mở 24/24.

Hạng B1
27/11/09
70
60
18
  • hội chữ thập đỏ, cách bv tầm 200-300m, bỏ lại chìa khóa để dời xe.
  • kế bên coop-mart cống quỳnh (hình như là doanh trại quân đội thì phải) nghe nói có nhận giữ xe. Mà hồi kỳ em đi ngang thấy có bộ đội gác cổng lẫn thanh chắn stop nên không dám vô hihi, bác nào đã gửi chỗ này rồi xác nhận giúp em ạ.
  • chắc cú thì nowzone nguyễn văn cừ, đậu xe ở đấy và bắt xe ôm ra bv.
trước, chở vợ đi vài lần, mà vào khám đông lẫn đậu xe cực khổ quá nên chuyển hẳn sang mekong luôn, khám cũng khỏe mà đậu xe cũng khỏe hihi