Hạng B2
12/1/19
215
161
61
Tìm bãi gửi xe phố lồng đèn Quận 5 HCM

Hi các cụ các mợ,
Đợt này vợ cả em đòi đi chơi trung thu quá, em đang định dẫn đi chơi ở Phố đèn lồng cho biết, tại em ở SG cũng hơn 10 năm mà chưa bao giờ qua đó luôn @@.

Có bác nào đã từng hoặc biết khu vực giữ xe oto để đi dạo phố Lồng Đèn - Lương Nhữ Học Quận 5 thì cho em xin thông tin với. xung quanh đó có khu vực gửi xe ở chung cư hay siêu thì cũng được, tại em ngại đỗ xe ngoài đường với gửi bãi để chìa khóa quá các cậu mợ ạ. Xin cảm ơn các cậu mợ, nếu ai có lời khuyên gì thì cho em luôn nha, nhưng đừng kêu em đi chơi chổ khác kín kín nhé, em dẫn vợ và con đi :))))

Hình lụm trên mạng cho có động lực

Tìm bãi gửi xe phố lồng đèn Quận 5 HCM

Last edited by a moderator:
Hạng D
23/2/09
1.376
8.047
128
oto thì khó rồi! phải đi bộ 01 đoạn, mình nhớ ngay trước ái huê tại THĐ có 01 bãi xe nhỏ khoảng 10 chiếc, xong đi bộ lại!
còn chung cư gần đó thì thấy có mỗi Tản Đà mà mình cũng ko rõ nó có giữ xe ngoài ko! :D
nhưng nếu anh đi đường Ng Trãi thì để xe ngoài đường có lẽ dễ hơn :D
chúc anh và gia đình có 01 buổi đi dạo vui và nghẹt thở!:cool:

• Like
Reactions: HoaDuy
Hạng B2
12/1/19
215
161
61
oto thì khó rồi! phải đi bộ 01 đoạn, mình nhớ ngay trước ái huê tại THĐ có 01 bãi xe nhỏ khoảng 10 chiếc, xong đi bộ lại!
còn chung cư gần đó thì thấy có mỗi Tản Đà mà mình cũng ko rõ nó có giữ xe ngoài ko! :D
nhưng nếu anh đi đường Ng Trãi thì để xe ngoài đường có lẽ dễ hơn :D
chúc anh và gia đình có 01 buổi đi dạo vui và nghẹt thở!:cool:
Dạ, em cảm ơn anh, vậy để chiều em lòng vòng thử, còn ko chắc để xe ngoài đường quá :((

Hạng B1
15/5/15
70
45
18
35
Sẵn cho e hỏi các bác là có bãi xe nào gần gần công viên lê thị riêng cho gửi từ thứ 2 - thứ 6 giờ hành chính k chỉ em giúp với.