Hạng D
9/7/14
1.227
1.045
113
52
Bác 61A-406.09 em tra trên mạng thấy bị bắn tốc độ ở Quảng Bình đợt tết vừa rồi, hình như trong khoảng 20-30km/h, khá nặng. Vậy sẵn bác đi chung ra đóng phạt luôn đi bác.

• Like
Reactions: grand dis ok
Hạng B2
19/3/18
216
33
28
39
Đo cả độ cồn nữa nhé, cứ đi đúng luật thì không ngán ngại gì. Sg - QB thì cứ lên xe và đi thôi, ví đầy, xăng còn trong bình là ok
Lượt ra đi đường HCM, lượt về đường ven biển. Biết cả cao nguyên và đồng bằng. Đi núi ăn đồ rừng, đi đồng bằng ăn đồ biển. :p

• Like
Reactions: xlive
Tập Lái
9/6/17
23
33
13
Ồ, nghe các Bác nói thế chắc là phải đem nhiều "bánh mì" theo phòng thân rồi. Nhưng nhìu khi xui chiến sĩ nhà ta ko thèm "bánh mì" chắc chết .... theo chịu khó căng mắt ra chạy cho đúng luật vậy.
Còn các địa điểm tham quan, ăn chơi ... cần ghé qua ở các tĩnh như Gia lai Kon Tum/Huế/Quãng Trị/Quãng Bình/Đà Nẵng/Quảng Nam/Quảng Ngãi/Quy Nhơn/Phú Yên ... thì sao ah? Mong các ba2c tiếp tục chia sẽ nhé.
Cám ơn các bác!

• Like
Reactions: jackalcodon
Hạng B2
29/5/14
174
111
43
41
Em cũng nung nấu ý định đi hè chuyến này, vì đó giờ chạy xa nhất là tới Nha Trang, mà mới có 2 lần. Dụ dỗ Gấu mẹ ở nhà hoài mà không chịu đi...Hic. Em hóng thread này để biết thông tin. Nếu được các bác cho cái lộ trình cụ thể vì em không rành đường...
Em đang nung nấu cho tháng 6 này...