Hạng B2
10/10/19
340
578
93
51
ho chi minh
Chào các bạn,

Mình định 27 tết khởi hành từ Sài Gòn - Đà Nẵng: Mình là tài, vợ và 2 con.
  • Ngày 1 SG - Tuy Hòa: Khởi hành lúc 5h, ăn sáng, trưa dọc đường, tối ngủ đêm tại Tuy Hòa.
  • Ngày 2: Tuy Hoa - Đà Nẵng: Xuất phát lúc 6h30
Do đây là lần đầu mình chạy xe về Đà Nẵng, nên rất mong có bạn đồng hành và mong các bạn tư vấn giúp các địa điểm ăn uống nghỉ ngơi của chuyển đi.

Cảm ơn các bạn.

14/6/17
876
424
63
Chào các bạn,

• Ngày 1 SG - Tuy Hòa: Khởi hành lúc 5h, ăn sáng, trưa dọc đường, tối ngủ đêm tại Tuy Hòa.
Do đây là lần đầu mình chạy xe về Đà Nẵng, nên rất mong có bạn đồng hành và mong các bạn tư vấn giúp các địa điểm ăn uống nghỉ ngơi của chuyển đi.

Cảm ơn các bạn.
Chờ tham khảo thêm từ các bác tiền bối. mình về QN. khởi hành 29 al. Cũng dự tính ghé Phú Yên rồi sáng hôm sau đi tiếp. Cũng đang tham khảo các quán ăn, địa điểm dừng chân dọc đường, tình hình đường xá, xxx, .....

Hạng B2
27/8/19
200
264
0
40
Chào các bạn,

Cảm ơn các bạn.
Đà Nẵng về tầm 1,,5 ngày. Từ SG bác nên xuất phát sớm hơn 1 xíu tầm 4h để ra khỏi Đồng Nai, sang Bình Thuận tầm 6h để đỡ kệt xe, đi muộn qua khu vực đó mệt mỏi lắm

Tập Lái
23/2/17
36
51
13
44
Mình hay đi về Nha Trang thuong sáng xuất phát 5h
  • Ra khỏi cao tốc thì chạy thêm một đoạn qua cổng chào khu công nghiệp Long Khánh nhìn bên trái có một loạt quán ăn, ghé vào đó ăn sáng, chỗ này xe du lịch đi Mũi né hay ghé.
  • Ăn trưa thì thẳng tiến khoản 12h là đến nhà hành biển Vĩnh Hảo bên phải luôn, ghé vào đây ăn, chỗ rộng rãi, sát biển đẹp, nhà hàng nấu ăn ngon, giá cũng không cao lắm, quan trọng là cho vợ con chơi, trải nghiệm.
  • Có time thì ghé nho Ba Mọi làm vài ký về làm quà, hoặc táo gió.
Bạn xem tham khảo các chỗ đó nhé

Hạng D
26/12/14
1.681
2.560
113
Quận 12
Mình hay đi về Nha Trang thuong sáng xuất phát 5h
  • Ra khỏi cao tốc thì chạy thêm một đoạn qua cổng chào khu công nghiệp Long Khánh nhìn bên trái có một loạt quán ăn, ghé vào đó ăn sáng, chỗ này xe du lịch đi Mũi né hay ghé.
  • Ăn trưa thì thẳng tiến khoản 12h là đến nhà hành biển Vĩnh Hảo bên phải luôn, ghé vào đây ăn, chỗ rộng rãi, sát biển đẹp, nhà hàng nấu ăn ngon, giá cũng không cao lắm, quan trọng là cho vợ con chơi, trải nghiệm.
  • Có time thì ghé nho Ba Mọi làm vài ký về làm quà, hoặc táo gió.
Bạn xem tham khảo các chỗ đó nhé
:) Tết nào em cũng đi rứa, nhưng về thì từ Nha Trang qua Đà Lạt hưởng thụ 2 đêm rồi mới thẳng tiến HCM ợ.

• Like
Reactions: Hova Zoro