Hạng B1
5/7/12
87
0
0
hamy08 nói:
sese nói:
ngoctuyen85. nói:
@ sese : Em về Gia Lai, đang sự tính đi đường 1A, vì đường 14 quá xấu luôn, em cũng dự tính đi vào sáng ngày 26, nếu không có gì thay đổi thì em sẽ ghép đoàn đi theo bác và chia tay bác ở Nha Trang nhé.

EM DỰ ĐỊNH KHỞI HÀNH TRƯA 26, ĐI DỌC BIỂN CHO LÀNH BÁC ƠI,

ĐI QUỐC LỘ MẤY NGÀY ĐÓ HÃI QUÁ :(:(
Bác này viết làm cho nhiều bác hiểu lầm là bác tìm người đồng hành cùng đi xe lửa về NT.... Thì ra bác lái 4b phải không bác??? Chúc bác thượng lộ bình an nhé! Em có ông a thượng tá làm ở sân bay NT, nếu rảnh ra NT được thì hú bác càphê nhé!

Em là Xe Lửa đây bác :D

sese nói:
ngoctuyen85. nói:
@ sese : Em về Gia Lai, đang sự tính đi đường 1A, vì đường 14 quá xấu luôn, em cũng dự tính đi vào sáng ngày 26, nếu không có gì thay đổi thì em sẽ ghép đoàn đi theo bác và chia tay bác ở Nha Trang nhé.

EM DỰ ĐỊNH KHỞI HÀNH TRƯA 26, ĐI DỌC BIỂN CHO LÀNH BÁC ƠI,

ĐI QUỐC LỘ MẤY NGÀY ĐÓ HÃI QUÁ :(:(
Bác sese, đi dọc biển là đi đường nào vậy bác. Em chưa hình dung ra đường này, nếu cảnh đẹp thì ok, ghép đoàn đi luôn cho vui ạ.

Hạng B1
19/7/12
86
2
0
ngoctuyen85. nói:
Xe lửa nói:
Là đi ra Bà Rịa rồi theo QL55 đi Phan Thiết đó bác
Oh, vậy ah, lộ trình này em chưa đi lần nào, nghe hấp đẫn đấy. Hi vọng nhiều bác ghép đoàn đi cho vui.
Xa thêm mấy chục Km nha bác ui! Với lại qua Xuyên Mộc, đến Lagi rồi bác lại phải ra QL1 à???

hamy08 nói:
ngoctuyen85. nói:
Xe lửa nói:
Oh, vậy ah, lộ trình này em chưa đi lần nào, nghe hấp đẫn đấy. Hi vọng nhiều bác ghép đoàn đi cho vui.
Xa thêm mấy chục Km nha bác ui! Với lại qua Xuyên Mộc, đến Lagi rồi bác lại phải ra QL1 à???
Dạ, xa hơn tí cũng không sao bác ạ, vì tết về chủ yếu là đi chơi thôi mà, đâu có vội gì đâu, nhiều lúc em đi từ SG về GL, đi lòng vòng chỗ này chỗ kia còn xa hơn vậy nhiều đấy ạ. Có năm em về tới nhà là hơn 1.200 km đó ạ, trong khi đó đi QL14 chỉ có 540km mà em hok đi. Hì hì, cuối năm rảnh mà.

Hạng B2
5/12/11
162
24
18
ngoctuyen85. nói:
hamy08 nói:
ngoctuyen85. nói:
Xe lửa nói:
Dạ, xa hơn tí cũng không sao bác ạ, vì tết về chủ yếu là đi chơi thôi mà, đâu có vội gì đâu, nhiều lúc em đi từ SG về GL, đi lòng vòng chỗ này chỗ kia còn xa hơn vậy nhiều đấy ạ. Có năm em về tới nhà là hơn 1.200 km đó ạ, trong khi đó đi QL14 chỉ có 540km mà em hok đi. Hì hì, cuối năm rảnh mà.
Con đường này đúng là xa hơn Quốc Lộ, nhưng em hài lòng với nó vì k có xe tải, không đông đúc, người cầm lái sẽ không căng thẳng và đặc biệt là ngắm cảnh, tuyệt vời làm sao í.

Hạng C
7/6/10
588
19
18
Hôm trước mình cũng định liều phát sài gòn - hà nội nhưng lái một mình cũng ngại nên lại thôi