Hạng B2
9/9/15
114
114
43
Mình cũng về TH, lộ trình của anh ntn zậy?
:)
Sáng sớm 24 xuất phát từ Bình Dương, nghỉ tối ở Lăng Cô, Có mấy cụ cùng lộ trình này á Bác. Năm ngoái em cũng đi thế này.

• Like
Reactions: Baron
Hạng B2
9/9/15
114
114
43
Èo, kiểu này thì không đu theo anh được rồi, mình định ngủ lại Quy Nhơn :)
0Em cũng theo lộ trình này, em ngủ ở khách sạn Mai Nga, lăng cô. Đường giờ đẹp đi nhanh lắm.

• Like
Reactions: Baron
Hạng B2
20/8/12
240
3.608
93
50
bautx.blogspot.com
0Em cũng theo lộ trình này, em ngủ ở khách sạn Mai Nga, lăng cô. Đường giờ đẹp đi nhanh lắm.

Mình về Yên Định, xuất phát từ cầu Sài Gòn. Mình ít chạy xe đường dài nên có lẽ khó đu theo mấy anh :D
Để rủ cu em lái xe cho cơ quan vk cả xem có về cùng không? Nếu được thì đi cùng mấy anh, không thì mình chạy tà tà để ngắm cảnh :)

Hạng B2
9/9/15
114
114
43
Em có con Hyundai Getz 1 tài 4 rơ móc năm nay tính về Thái Bính, xuất phát Long Thành-Biên Hòa. có bác nào cùng đường với em không?. dự kiến 24 âm ịch xuất phát
E về Thanh Hóa đây bác, sáng sớm 24 xuất phát, có gì trao đổi s đt nhé.

Hạng B2
9/9/15
114
114
43
Mình về Yên Định, xuất phát từ cầu Sài Gòn. Mình ít chạy xe đường dài nên có lẽ khó đu theo mấy anh :D
Để rủ cu em lái xe cho cơ quan vk cả xem có về cùng không? Nếu được thì đi cùng mấy anh, không thì mình chạy tà tà để ngắm cảnh :)
Hi, mình về Vĩnh Lộc nè s đt bác bao nhiêu thế?

Hạng B2
20/5/14
283
129
43
Quân 24 âm lịch lên lịch rồi ah. Đi Ql14 đẹp. Nhưng cận thận vì không dải phân cách. nhiều khúc cua khuất tầm nhìn. Cực cận thận mấy anh chạy gió ngược chiều
Đèo em chả biết - đi hết đèo mới biết là qua đèo. Cứ nghĩ đường nó vậy.
Em thấy ghé DAKLAK ăn sáng ngày thứ 2 là đẹp. Ăn Bún khô ngon phết. dễ ăn cho mọi lứa tuổi. Còn ngủ có K.S nào đó em quên tên. Ngay thị tứ mà sạch giá dc. Nóng lạnh đầy đủ...
Bác vinh Khanh tết này có về quê không?