Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Ok, Cái garage em làm máy là Garage Vui. Bác Vui thì ok nhưng thợ bác thì ẩu và lười. Dây là những phụ tùng em đã bị phá bởi thợ của garage Vui:
1/ Bơm trợ lực lái, lúc mới nhận xe em thấy khoang máy rộng hơn. Đến lúc đặt bom oem từ hà nội thì mới thấy nó giống cái cũ của em
2/ Cái cầu chì quạt làm mát -> chỉ 1 quạt chạy, quạt còn lại chết cứng . Xe chạy đường kẹt xe 1h là đồng hồ nhiệt chạy lên H, nước sôi. Em điên muốn đập cái xe, vừa chạy vừa dừng, ko thì phải bật sưởi chạy.

Bác nào đi magnus mà mang vô garage thì nhớ ký tên lên phụ tùng như sửa đt nha.
Thôi rồi bác. vậy là bị luộc cái bơm rầu!Matiz còn sửa tầm bậy nói chi magnus của bác. e vướng matiz rồi, cạch luôn. chỉ được cái hô hào hội này kia của Daewoo off, nhậu vậy thôi

• Like
Reactions: BachLong
Tập Lái
3/3/16
25
20
3
46
Ok bác, tính em hay mày mò tự sửa nên cũng hiểu sơ về vợ 2, và bỏ túi đc vài chỗ chuyên trị sửa chữa, cung cấp phụ tùng. Bác cần gì hú em.
Chào bác ạ! em lại có việc cần bác giúp đây ạ . Chả là thế này , hôm rồi cơ quan có đưa em đi tập huấn Hà Nội 10 ngày , đến khi em về ra chổ gửi lấy xe về thì thấy xe chạy nó lạ lạ thế nào , thắng không ăn lắm , báo đèn ABS + đèn thắng tay ,em đem ra thợ KT thì thợ nói thắng bình thường , dây ABS cắm đầy đủ , đến khi mở khoang máy KT thì thấy cục ABS của em bị thay bằng cục ABS hư nào đấy và nó giết ABS luôn bác ạ , nó câu cái thắng lại bỏ ABS luôn. Trước mắt là e phát hiện nhiêu đó , không biết chổ gửi xe nó còn chơi em cái gì nữa không thì không biết
Hiện giờ giá cục ABS của em Magnus tầm khoảng nhiêu bác ,còn đồ cũ mà còn xài được thì giá nó sao bác , nhờ bác kiếm dùm em . Cái này mua về em tự gắn được không bác hay phải đem ra thợ . Thanks bác trước nhé .

Hạng D
4/7/09
4.242
7.243
113
Sài Gòn
Chào bác ạ! em lại có việc cần bác giúp đây ạ . Chả là thế này , hôm rồi cơ quan có đưa em đi tập huấn Hà Nội 10 ngày , đến khi em về ra chổ gửi lấy xe về thì thấy xe chạy nó lạ lạ thế nào , thắng không ăn lắm , báo đèn ABS + đèn thắng tay ,em đem ra thợ KT thì thợ nói thắng bình thường , dây ABS cắm đầy đủ , đến khi mở khoang máy KT thì thấy cục ABS của em bị thay bằng cục ABS hư nào đấy và nó giết ABS luôn bác ạ , nó câu cái thắng lại bỏ ABS luôn. Trước mắt là e phát hiện nhiêu đó , không biết chổ gửi xe nó còn chơi em cái gì nữa không thì không biết
Hiện giờ giá cục ABS của em Magnus tầm khoảng nhiêu bác ,còn đồ cũ mà còn xài được thì giá nó sao bác , nhờ bác kiếm dùm em . Cái này mua về em tự gắn được không bác hay phải đem ra thợ . Thanks bác trước nhé .
bác post tên địa chỉ bãi gửi xe để anh em còn biết mà tránh.

Tập Lái
3/4/15
23
8
3
39
Bác ở ngoài bắc à, em lại ở trong nam, ngoài HN em chỉ biết chỗ chuyên trị hộp số tự động xe mình thôi. Bác Mắc nợ phương bắc nào nhảy vô giúp bác này phát.

• Like
Reactions: Vinh8830114
Tập Lái
3/3/16
25
20
3
46
Bác ở ngoài bắc à, em lại ở trong nam, ngoài HN em chỉ biết chỗ chuyên trị hộp số tự động xe mình thôi. Bác Mắc nợ phương bắc nào nhảy vô giúp bác này phát.
Không bác ơi , em ở Trà Vinh , chỉ là công ty đưa đi tập huấn công tác ngoài đó thôi .em cũng thường lên Sài gòn nhưng không rành lắm về đồ xe magnus nên mới nhờ bác xem giúp em giá cả cái ABS mới cũng như cũ , nếu bác có hàng nhờ bác báo giá cho em dùm với . thanks bác nhiều.

Tập Lái
3/4/15
23
8
3
39
Không bác ơi , em ở Trà Vinh , chỉ là công ty đưa đi tập huấn công tác ngoài đó thôi .em cũng thường lên Sài gòn nhưng không rành lắm về đồ xe magnus nên mới nhờ bác xem giúp em giá cả cái ABS mới cũng như cũ , nếu bác có hàng nhờ bác báo giá cho em dùm với . thanks bác nhiều.
À thì ra huynh đệ Trà Vinh. Fụ tùng Magnus bác gọi mr.Quốc Chevrolet Vạn Hạnh bảo đảm hàng hóa và giá cả nhé! 0915818080. Nói Thạch mới hốt nguyên con hộp số tự động 2.0 giới thiệu.
P/s: em có nhận 1 ông anh người TV làm đại ca, hãng taxi Trà Vinh đấy ạ.

Tập Lái
3/3/16
25
20
3
46
À thì ra huynh đệ Trà Vinh. Fụ tùng Magnus bác gọi mr.Quốc Chevrolet Vạn Hạnh bảo đảm hàng hóa và giá cả nhé! 0915818080. Nói Thạch mới hốt nguyên con hộp số tự động 2.0 giới thiệu.
P/s: em có nhận 1 ông anh người TV làm đại ca, hãng taxi Trà Vinh đấy ạ.
Cám ơn bác nhé. văn phòng taxi Trà Vinh thì gần chổ e,mấy ae lái taxi Trà vinh e quen nhiều . Số e : 0914.504 185 Vinh . Khi nào bác có dịp ghé Trà Vinh bác cứ đt , e ra tiếp bác . Thanks bác .