Tập Lái
7/11/15
25
55
13
Đang có 'tỉu' dự án bác ợ:
- Đơn giản: mua mấy của nợ này rồi tìm cách chế lên xe. Cái này e đã gắn lên, vừa, nhưng ko ưng lắm vì nhiều khớp nối nên tỳ tay lên thấy yếu. Lâu ngày e nghĩ sẽ kêu ọp ẹp. Đang tìm chỗ đuc giùm cái chân cho gọn lại.
View attachment 388161 View attachment 388162

- kỳ công: thay nguyên cái console giữa 2 hàng ghế, rồi độ vào, hoặc tìm hộp để đồ hợp với không gian, chế độ các kiểu để gắn vào. Cách này đụng đến thắng tay, tháo gắn lung tung nên phải chờ mấy vooc sỹ grand dis ok và Rbx, e ko đủ tuổi. Ke ke
Chào Bác,
Tôi nghĩ là có thể chế một cái hộc nhỏ gòn gàng cũng được, có thể kéo dài lên tới khe dưới cần số (chổ mà bác quocminhanh nói), nhưng đừng phải dời thắng tay hay cản trở cần kê tay hai bên ghế ngồi phía trước. Nếu được thì đi 1,2 cổng USB gì đó vào trong hộc này luôn.
Các bác nghiên cứu tiếp xem sao.
Tks!

Hạng C
7/11/14
933
695
93
36
Chào Bác,
Tôi nghĩ là có thể chế một cái hộc nhỏ gòn gàng cũng được, có thể kéo dài lên tới khe dưới cần số (chổ mà bác quocminhanh nói), nhưng đừng phải dời thắng tay hay cản trở cần kê tay hai bên ghế ngồi phía trước. Nếu được thì đi 1,2 cổng USB gì đó vào trong hộc này luôn.
Tks!
Bác nói đúng y ý em đó

• Like
Reactions: tranthoi
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Chào Bác,
Tks!
cái hộp te te chụp hình có thể làm được cái điều bác nói, tại hắn ko thích nên tháo ra đấy thôi.

Hạng C
7/11/14
933
695
93
36
Bác Trí đắp đất sét , làm hộp rồi bọc simply bên ngoài. Việc csc bác là sưu tầm, chỉnh vẻ rồi bác thực hiện thôi. Đúng là người nghệ sĩ mà các bác nên tiếp sức.
View attachment 388975
Cái này thì buộc phải dời thắng tay. Chỉ cần làm cái hộp ngay chỗ khe hở giữa 2 ghế tài phụ thôi bác ạ. Chắc mai e phải đưa xe ra tiệm mộc nhờ mấy bác thợ nghiên cứu ra sao

• Like
Reactions: tranthoi
Hạng B2
14/10/15
125
135
43
34
nếu làm thì hơi luôn như bác ở Bình Dương. độ luôn cái tủ lạnh mini nhìn phê thật. chỉ có điều là hy sinh cái ghế giữa hàng thứ 2.

Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
Bác Trí đắp đất sét , làm hộp rồi bọc simply bên ngoài. Việc csc bác là sưu tầm, chỉnh vẻ rồi bác thực hiện thôi. Đúng là người nghệ sĩ mà các bác nên tiếp sức.
View attachment 388975
Ý là tạo khuôn đất sét rồi đúc nhựa đúng ko bác Trường?