Tư Vấn Đầu Tư Tìm căn hộ gần trung tâm hcm

Hạng B1
6/1/22
61
269
53
54
q
Em cũng biết Q4 qua gần, nhưng Q4 khu vực đắt đỏ rồi ạ sợ kham ko nổi nên cũng ko định tìm khu vực này
quận 7 cũng nhiều khu vực mà chị, ở gần cầu kênh tẻ thì đi vào q1 chưa tới 7km, vào q3 chưa tới 9km nữa chị ơi. Ở saigon vậy là gần quá rồi.

Chị tham khảo Sky Garden ở gần Vivo nhé, tầm giá này Sky ổn nhất . Còn chị thích rộng hơn có thể tham khảo Hoàng Anh Gia Lai 1-2-3, Hoàng Anh Thanh Bình, đều bán kính 7km đổ lại, diện tích 100m2 ++.

Hạng D
12/11/14
1.345
1.699
113
q

quận 7 cũng nhiều khu vực mà chị, ở gần cầu kênh tẻ thì đi vào q1 chưa tới 7km, vào q3 chưa tới 9km nữa chị ơi. Ở saigon vậy là gần quá rồi.

Chị tham khảo Sky Garden ở gần Vivo nhé, tầm giá này Sky ổn nhất . Còn chị thích rộng hơn có thể tham khảo Hoàng Anh Gia Lai 1-2-3, Hoàng Anh Thanh Bình, đều bán kính 7km đổ lại, diện tích 100m2 ++.
cái cầu nguyễn khoái mà làm thì khu him lam về tt còn ngắn hơn nữa, giờ cũng tầm 3km đổ lại thôi. q7 tôi thấy giá cc khá hợp lý.

• Like
Reactions: natchan1
Tập Lái
11/8/17
3
2
3
39
Mình thấy ở Jamona city gần cầu Phú mỹ vào trung tâm cũng gần, mà giá cũng mềm nữa, đợt bạn mình mua cũng tầm 2 tỷ thì phải

Hạng B2
22/8/09
146
237
53
Chào cả nhà, em có căn hộ ở Bình Tân tầm 1t7, sang năm có thêm em bé mà e đi làm ở quận 7 khá xa (ck e làm q3) nên muốn chuyển vào gần trung tâm hơn để tiện đường con cái, tài chính em nhắm có thể ráng tầm 3t (bán cc hiện tại và vay bank 1t), tầm giá này có mua được cc nào có sổ ở các quận trung tâm mà còn mới ko các bác (10,11,5,8,3). Hoặc em có nên cho thuê cc hiện tại và đi thuê chỗ khác ko ạ?

1. Căn hộ sát cầu Kênh Tẻ, của công ty công ích quận 4 cấp cho tái định cư. Xd rất tốt và xây đẹp có siêu thị mini và highladn coffee. căn 2pn tầm < 3 tỷ nhưng phải chờ sổ

2. Căn hộ quận 8 Lotus ở nhánh giữa cầu chữ Y. Đây lên cầu chữ Y về quận 3 hoặc quẹo phải có đường tắt và khu Trung Sơn nối liền quận 7. Chỗ này xây dựng đẹp được giải thiết kế của Châu Á luôn đấy và do Coteccons xây dựng. 3.3 tỷ mua đc 2 pn (sát)

3. căn hộ quận 4 của vietcomreal cuối đường Nguyễn Tất Thành Q.4 (tên là như thế nhưng là cty tư nhân không phải của vietcombank)

4. Thích ồn ào trung tâm hơn thì mua The Manor Nguyễn Hữu Cảnh chắc phải tầm 3.6-3.8 mới mua đc 02 pn.

5. Ngon nhất tầm giá và cự ly như chủ thớt: MIA Saigon trong khu trung sơn. Đi 1 cầu là tới Quận 3, 1 cầu nhỏ là tới Quận 7. Ăn ngủ mát mẻ. Giá 2pn cũng phải tầm 3.4-3.8 tuỳ view. Chỗ này bị cái mát xa ks nhiều nên phải quản lý gia đình kỹ.

6. Nếu chấp nhận qua cầu Phú Mỹ thì sát cầu PM phía Q.2 có dự án mới đó < 3ty 2pn view sông đẹp lung linh.

7. Hoặc mua Bridge view sát cầu Phú Mỹ mà phía Quận 7, dân cư đông tiện ích đủ đi lại gần

Hạng B2
22/8/09
146
237
53
Mình thấy ở Jamona city gần cầu Phú mỹ vào trung tâm cũng gần, mà giá cũng mềm nữa, đợt bạn mình mua cũng tầm 2 tỷ thì phải

Chỗ này đi quận 3 xa lắc... đi về sáng chiều bịnh luôn.

Nếu chấp nhận qua cầu Phú Mỹ thì sát cầu PM phía Q.2 có dự án mới đó < 3ty 2pn view sông đẹp lung linh. Hoặc mua Bridge view sát cầu Phú Mỹ mà phía Quận 7 dân cư đông tiện ích đủ đi lại gần

Tập Lái
11/10/21
7
4
3
Bác nào có căn 2PN Hoàng Anh Thanh Bình hoặc hagl 1,2 cần bán alo em 0703218283